Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naam, hivi ndivyo ilivyo - Birds of a feather fly together

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Nov 6, 2009.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Naam, ni manyang'au - huishi pamoja, huwinda pamoja na hula pamoja. Tatizo la manyang'au ni kuwa hawaaminiani kwa sababu maisha yao hutawaliwa na tabia ya ulafi. Wakikaa mkao wa kula basi kila moja ni kwa umbile lake - mwenye nguvu, mdomo mkubwa na meno makali hushiba bila taabu lakini yule mdhoofu, asiye na meno na mwenye huruma mara nyingi hulala njaa. Taabu inakuja walioshiba wanapojisahau na kuanza kuchapa usingizi mzito wakikoroma huku wenye njaa wakiulilia usingizi. Wakati mwingine wenye shibe hujisahau na kushindwa kusafisha mabaki ya vinono walivyovitafuna.

    La haula, hapo kitim tim huanza na mwisho wake ni kutafunana wenyewe kwa wenyewe. Je, yawezekana tunachokishuhudia sasa hivi ni haya manyang'au ya CCM yakianza kujitafuna yenyewe kama bumbuwazi ? Je, yawezekana kuwa mwisho wa siku watakaoshinda ni wale wale wenye nguvu, midomo mikubwa na meno makali na walobaki watakwenda na maji ! Duh, Mungu atupishie mbali maanaka hapa naona si mgawanyiko bali mkakati wa ki Hitler wa kutosa wanyonge na kung'oa mizizi yote ya fitina. Jamani yeyote mwenye jeuri ya kujiita mwana CCM hivi leo, ana roho ngumu na haitakii mema hii nchi ya wadanganyika.

    Jamani wote ndani ya CCM ni birds of a feather - hukusanyika pamoja, huwinda pamoja na hula pamoja - wanachotofautiana ni kiwango cha ulafi wao. Tabia ya ulafi wa wana CCM wakati mwingine huleta kizaazaa na mfarakano kama huu tunaoushuhudia lakini mwisho wa siku, tofauti na fisi, huweza kuzimwa kwa hila kwa kitu kinachoitwa muafaka. El atapeana mkono na Sitta, RA na Mwakyembe, Sophia na Kilango n.k....... Muafaka unaohusu CCM tumeushuhudia na mara nyingi ni mbinu za kufunika kombe mwanaharamu apite. CUF wana kumbukumbu ya kuuziwa mbuzi kwenye gunia - wacha nicheke !
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wacha kuwatunakana Wakenya..
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Usiropoke kama Sophia, Wakenya hawana CCM na chama cha Kanu walishakitosa kwa kukosa dira.
     
  4. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Kweli kabisa mkuu wananchi wote wa Tanzania na chama chetu tawala ambacho tumekwua tukikichagua for the last 47 years na viongozi wetu wa siasa, inasikitisha sana lakini ndio ukweli wenyewe kwamba wote tunafanana na ndege wamoja tu!

    Respect.


    FMEs!
     
  5. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuige majirani zetu Zambia waling'oa Kaunda na chama chake, Wamalawi wakamtema Banda, wakenya wakasema sasa Basi kwa KANU, It is our time, tumechezewa vyakutosha, tumefanywa matahira kwa miaka 47, Let us do it guys, Ng'oa , ng'oa , Ng'oa Ng'oa CCM na mafisadi ngo'a!
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nitake radhi Mkuu, ni Mwanakijiji tu ambae yupo na Simba
     
Loading...