Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naachika kila siku

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Jun 12, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Naombeni kujua muda sahihi wa kukaa kwenye mahusiano kabla ya ndoa..
    Maana huwa nashangaa kusikia nimekaa na mpenzi wangu miaka 6..7.. Hadi nane sijui blah blah nyiingi..
    Mimi nikitongozana na mtu leo tukikubaliana kesho akinitibua tu sijui upokei simu .maquestion mark kichwani.... Mimi ndo mwisho hivo nasepa zangu fasta....... Nashindwa kuelewa wenzangu mna mioyo gani ya kudumu karne then mnaachana?
    Mbona mtu mzushi siku ya kwanza tu utamjua?au mimi naona visivoonekana?
     
  2. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Go ahead.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Umerudi
    Ngoja niangalie upepo kwanza maana wewe ni balaa
    Hujatulia wewe mwenyewe ndo maana
    hebu jipime kwanza wewe
     
  4. G

    Gongolo Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana utakuwa na nguvu za giza zinakufuatilia ili usiwe na mahusiano yoyote na wanaume. Jitahidi kushughulikia tatizo hili. Kama ni mkristo nenda kanisani kwa ajili ya ushauri na maombi.
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Smile embu jichunguze mwenyewe kwanza hakuna aliye mkamilifu utaacha wangap?hapo kwenye kutibua inategemea alikutibua nini inawezekana wewe ndio ulikuwa chanzo cha mtibuano ushauri wangu rudi chini jitathmini mwenyewe kabla ya kuanzisha uhusiano wowote Uvumilivu nao una nafasi yake kwenye mapenzi.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aiyaaaa switie nimekumisije kaka...wewe funguka tu kaka unanijua mimi sina shida...mimi msikivu
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wee awa jamaa wana maudhi best mtu unampigia simu hapokei ? khaaa
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ngoja nimtafute kakobe
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Hakika waswahili walinena; Nyani haoni kundule; juzi tu hapa jamvini palianzishwa mada jinsi gani akina mama wasivyopokea simu na akija kupokea full visingizio, leo wewe simu haijapokelewa tu ushaanza kuweka question makr na kutaka kuvunja uhusiano, je sisi akina baba tutavunja mahusiano mangapi kama hicho kikiwa kigezo? (yaani mtu asipopokea simu tu, piga chini)? kweli mkuki kwa nguruwe
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani wanaume wana pochi elly?
     
  12. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Smile Kama sikosei wewe ni bikra!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    ni watu wachache sana tuna upako wa aina hii......nilikuwa natafuta mwenzangu mwenye karama kama yangu.....kumbe ni wewe Smile......aaahh....halelluyahhhh.....
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Smile jipime kwanza wewe
    Ni nini mapungufu yako kabla ya kumlaumu mwenzako
    Watu wanakaa kwenye relationship hata miaka mitano na wako safi tuu
    Wanayajua mapungufu ya kila mmoja wao na wanayatengeneza
    Unatakiw aujiangalie na wewe umekosea wapi na huwa unakosea wapi kabla ya kumnyooshe akidole mwenzako
    Ukishajijua hapo sasa kaa na mwenzako myajadili hayo na kuyatafutia majibu
    Hakuna mtu ambaye atakuwa malaika bana yaani kila kitu yuko perfect
     
  15. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,324
    Trophy Points: 280
    sikushangai wewe wala sikucheki..mimi huwaga i can tell only at the first meeting..wazushi , pasua kichwa , wachunaji wanafahamika mapema tuu...
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    NGOJA KAKA....
    mtu assume hapokei simu usiku...
    wala hakupigii usiku.....
    sms hajibu.....eti nilikuwa nimelala..au nacheki mechi
    kuna mtu analalaa saa 12? tupilia mbali huko
     
  17. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Miss indepent......Smile@
    Know it all....atanieleza nini yule
    Rule the world....ana kazi yake na mi nina yangu
    Men are dogs......wanaume ni malaya hata umpe nini
    Mwanaume sio wa kuchekea......if he plays arround, I just suck him out...

    Kama haya ndo mafikira yako......uzee utakukuta na malalamiko haya haya
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umeona eeeh wapenda uchi tu ...wakafie mbali huko....hawatakiwi kupewa hata sekunde moyoni mwako
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    oooh kaka hata sipo ivo nakuapia basi bahati mbayanameeti wapenda uchi...
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    amen mama mtumishi tuombeane
     
Loading...