Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"NAACHA UDAKTARI!!! Naenda kuomba ajira Tanesco..."

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by trachomatis, Mar 30, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    -Huku kwetu hatupewi mishahara minono...

    -Huku kwetu hatupewi 'incentives'....

    -Huku kwetu neno "WITO" linatumika kama nyundo ya kututwanga... So wengi tunalichukia ...

    -Huku kwetu kazi nyingi ni za kuhatarisha usalama na uhai wetu wenyewe

    Naomba kuwasilisha...
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwanini umechagua Tanesco
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tanesco ni kinyume cha hayo yote hapo juu..

    Madereva tu wana ma-incentives kibao... Mara mabati,mara saruji,mara baada ya miaka mitano,unagawiwa hiki mara kile.. Vitu kibao Vivi..!

    Katika taasisi za umma.. None like Tanesco!
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ukifika TANESCO na kugundua ndivyo sivyo utataka kwenda kufanya kazi IKULU au BOT kwa vigezo vyako hafifu.Jiwekee malengo binafsi kama kufungua biashara zako baadae
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wenye ndugu,jamaa na marafiki wenye ajira Tanesco,wanajua ninachoongea hapa..

    Hata hivyo,asante kwa ushauri..
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dig Gold where you are ,Fr.S Taabu
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    dont make that mistake....
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sema ila usisike maana watakuvamia kama mwizi wa simu
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    C'mmon Chita...
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Why Neema?!
     
  11. Andy1

    Andy1 Senior Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha mapema maana kadri unavyochelewa utapata msongo wa mawazi usiombe ukawa daktari tena kwenye hospitali zilizo chini ya manispaa madiwani wanakata kata vitu bila kujua umuhimu wake ukiorder gauze wao wanasema 'punguza haya matambara wanataka ya nini kila siku'
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nakuelewa..ila ndiyo uhalisia..

    Waache waje tu Ndahani..
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Naona we wayajua yote...

    Wengineo,need I say more to that comment above..
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbona wengi wanaishi kwenye nyumba za kupanga, ni walevi, wavuta bange na wenye matusi kibao midomoni mwao kwa sababu ya frustrations?
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Lakini si kwa sababu ya ajira zao...

    Hao watakuwa na matatizo mengine kama kuzaa na akina mama tofauti,na kuzaa watoto wengi.. Yaani vitu kama hivyo..
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo maana utendaji wao pia ni mzuri hee!!
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    una kwalifkesheni.....?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We unadhani biashara ni wote wanaweza kuimudu pia na hiyo capital imekusanywa ikakusanyika na huu mfumuko wa bei!
     
  19. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii comment yako imenichekesha sana, kama ndio hivyo basi safari bado tunayo, na 'marudi' hayawezi kwisha

     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yaani.. We acha tu Shine..
     
Loading...