Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naacha pombe na kutubu dhambi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Jun 16, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nachukua fursa hii kutangaza rasmi kuwa naacha kupiga ulabu AKA pombe kwani nimeona haina deal zaidi ya kuniweka karibu na kaburi.....btw ive seen most ya my relative wana suffer kwa magonjwa ambayo tunaweza kuyazuia kama kisukari......people are suffering aisee cus ya pombe....
    Pia pombe inanifanya niwe maskini na uwezekano mkubwa wa mie kupata ngwengwe.....
    kwa hiyo na nyie niungeni mkono wadau......home kwangu kuna wine imebakia kama kuna mtu anaitaka aje nitampatia....
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 772
    Trophy Points: 280
    Amen.

    Next will be kurudia na kuuenzi utaifa wako wa kuzaliwa..
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hongera kwa uamuzi wako,nani kakwambia kunywa pombe ni dhambi?Anyway kama ni hivyo umaskini unaweza kuwa nao hata kama hupombeki.Nipe RV nije kuchukua huo mvinyo ulioususa.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nitampatia max ila sina hakika kama utafika.....
    BTW nimeamua substitute ni kukaaa ndani kuangalia tv na kusoma vitabu......sitaki kuji associate na makundi ya mapopo AKA wakesha bar....
     
  5. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Umeandaa mbadala wake lakini? Usijehamia kwenye ulevi usiofaa zaidi UMEJIANDANDAAJE?
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ningekushauri upunguze siyo kuacha.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    we we we!uanche pombe,nooooooooo!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Utazimiss sana story za kwenye vikao vya jioni,nahisi uzalendo utajakushinda ujitokeze kunako pub.Sema tu nitakufikia kwa gharama zangu.
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Wewe sema kipato kimeyumba,..sio ulete story za kisanii hapa,......kunywa pombe kwa kiasi na kwa ajili ya starehe zako.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Hongera mwaya, jihadhari usihamishie starehe ya pombe kwenye kitu kingine kibaya zaidi.
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Uamuzi wa maana Yo Yo...uje kwenye maombi pia!!!
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Masikini viwanda vya pombe, si vitafilisika kwa kuacha kwako kuwaunga mkono!?

    Ah ah ah ah, mkuu zile habari za jamaa zako Kenya kufa kwa kunywa chang'aa zimekutisha sana nini bro.

    anyway kama ukifanikiwa ni jambo bora sana kwako, Insha'Allah Mwenyezi Mungu akuwezeshe.
     
  13. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    KUna kitu inaitwa WITHDRAWAL EFFECT.....Hutakiwi kuacha mara moja...Unapunguza kidogo kidogo hadi unaacha kabisa!! Hiyo withdrawal effect ikikuingia unaweza kuwa kama teja aliyekosa unga...Mood swings; kujisikia hovyo na hata kuumwa......

    Siyo Dokta ila niishawahi kupitia njia hiyo....UWE NA UVUMILIVU WA ROHO kuweza kuacha kabisaaa....We will miss you man:)
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umeanza kukua baba
    thats gud
    stakuimbia tena mabata madogo dogo

    may jah help u...
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ule muda alioutumia kunywa pombe itabidi autumie kwenye kufanya uchawi au uzinzi teh teh teh (joke)
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    imagine arifu starehe gani mtu unakunywa unakufa aisee
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Naacha kupunguza nimekuwa napunguza lakini nikirudi nilikuwa nafidia kipindi nilichokuwa sipigi ulabu
    bwahahahahaha @ New York City,USA hatuishiwagi
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndio hapo pa kujiuliza sasa.
     
  19. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sio uache pombe tu acha yote yasiyo mpendeza mungu na kutubu na pia ukumbuke kuwaomba msamaha wale wote uliowakosea kama Nyani nk.
     
  20. T

    Tall JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    acha na nanihii kabisa
     
Loading...