Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naacha infidelity

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RR, Oct 8, 2010.

  1. RR

    RR JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Wadau, mabibi na mabwana…
    Baada ya kutafakari kwa kina, nimefikia uamuzi wa kuacha kabisa infedeility….
    Sasa kwa kuwa basi mi katibu mkuu wa kambi yetu shupavu, nina masharti madoooogo tu ya kujiunga na kambi ya upinzani….
    1. Upinzani wanihakikishie hawatanilazimisha kutoa hotuba ya kupinga infidelity wakati najua infidelity is there to stay
    2. Nitapata mapokezi ya kishindo i.e. kupewa muda wa kuwa faragha na wafuatao:
    i. Smiles (asiogope itakuwa bedless bedroom)
    ii. Beauty
    iii. Mwanajamiione
    iv. Carmel
    v. Nyamayao
    vi. Wengineo kama itakavyoipendeza ISC...
    3. Rule 3 iruhusiwe kutumika kwa hao wa juu….ni muhimu mwenyekiti, mhazini, mfalme na washauri na membaz wote wakaridhika na hatua yangu
    As it’s only a Friday nawasilisha….
    Katibu.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Valuer bado ziko kichwani
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sio Bure nadhani una hangover au lipo linalokusibu hahahahahah:blah:
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kichwani kwangu kiongozi?
    Dah....jana nilikunywa nini kwani....:A S confused:....sijui waliweka gongo kwenye ile chupa ya nyagi?
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Tatizo sikumbuki kama nilikunywa chochote jana...
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nahisi Eliza kuna vitu alikuwekea au jana ulikuwa unakunywa zero pub na hawa wafuatao SMILES, BEAUTY,MJI, CARMEL, NYAMAYAO halafu wakakuwekea vitu kwenye valuer yako nahisi kama vile unatembea kichwa chini miguu juu
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwanza hapo upo wapi?????? isije ukawa bado upo gesti hausi
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Kama hii imetoka moyoni karibu sana ..kukaa kimya kwangu kuhusu swala hili si kwamba natetea mambo yenu ya infidelity
    Kondoo mmoja uliyepotea karibu sana
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Gesti nshatoka kitambo....nilitoka saa 4 jana bana....
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ni hito tumasharti tudogo tu mnitekelezee...:A S 8:
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nidai zawad pleeeeeese!!!!!!!!!!!!!
    guuuud boy.....!!!!!!!!!!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja ni :A S 100::A S 100::A S 100::A S 100::A S 100:na TEAMO, ACID, KAIZER, ASPRIN maana naona uliishanza kuchanganya mafuta ya taa na diseli
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe....
    Si unajua uko exempted kwa rule 3 ...?:A S 8:
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuchakachua muhimu kaka :typing::washing:
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yani unataka wote hao? ushakua mswati nini?? duh

    hiyo list naiona kama umeiweka kwa order maalum au ni random tu?
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    yes yes yeaaaah!
    nakuunga mkono ukaongee nao faragha hao wandago wa kambi ya pili. ila usisahau kutuletea picha hapa jukwaani. Naamini utaenda kuifanya vyema kazi yetu ukiwa huko.

    Jamani mpokeeni mwenzetu kwa mikono miwili jamani, jitahidini kumbadilisha ingawa twamjua siye...

    natoa sharti la mimi kujiunga na prevention team, aje nyama yao kunishawishi faragha naweza kufikiria kujiunga labda
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Inategemea ni kichwa gani unazungumzia mkuu..........maana hayo masharti naona kabisa hana nia ya kuhama ISC bali ana pango wa kuumaliza upinzani kwa kuurubuni kuingiza sheria na taratibu za ISC kwa IPC.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13::a s 13:
     
  19. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote hapa endelea tu RR kwa raha zako
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa....order doesn't count...:behindsofa:
     
Loading...