Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na yule Mnajimu.......

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MOMO, Nov 1, 2010.

  1. M

    MOMO Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Can't help but laugh nikikumbuka yule mnajimu aliyeliweka taifa kwenye hali tete kuhusiana na uchaguzi huu...nadhani hapa kuna Kesi nzuri tu kwa watu wenye profession yao:rockon:....
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mh! zamani nilikuwa naogopa kumsema vibaya kwani kuna swahiba wangu alinambia ukimsema automatically unazulika.
    Lakini sasa hivi hata simwogopi. kigagula mkubwayule.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,243
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Hana lolote yule ni kibaka tu, awatishe hao hao akina JK wanaoabudu mizimu
     
  4. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni fisadi na mnganga njaa hana kitu zaidi ya utapeli
     
  5. k

    king ndeshi Senior Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alikuwa anatafuta puplicity washkaji,si unajua biashara matangazo,worse he proved failure.:nono:
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Well:Well:Well

    Chances za kutokea VURUGU bado ni 80% probability!

    Zanzibar TETE as of now!
     
  7. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Aliwahi kunukuliwa:
    1. Hakuna Uchaguzi mwaka huu......
    2. Kuna mgombea Urais atakufa ikibidi hata uchaguzi kuahirishwa
    3. Atakayeshindana na Kikwe atakufa kifo cha ghafla
    4.Kikwe amedondoka kutokana na nguvu za giza toka kwa wabaya wake
    5. Ninamwekea Kikwe ulinzi usioonekana kwa macho, na ole wake mtu akijaribu kumdhuru, cha moto atakiona

    As of late, the guy amejificha sana, hebu mkurupueni toka huko pangoni alipo aje kujibu matamshi yake haya???????????!!!!!!!
     
  8. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njaa inamsumbua tu
     
Loading...