Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

na wewe umeskia hii? eti kota za magomeni moja imeshindikana kuvunjwa, mvunjaji haioni!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mabagala, Dec 28, 2011.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani ndo nimefika nyumbani sasa ivi kutoka kazini, nilikuwa kwenye daladala ziendazo mabibo ambazo wakati mwengine hukimbia foleni kwa kuzungukia huu upande wa tanesco. Ukipita pale ni kweli utaona kuna kajumba kamoja tu kamebaki, kwengine kote ni uwanja, hapo ndo kalianza kamjadala kasiko rasmi kama kawaida ya daladala. Eti mwendesha lile katapila akifika kwenhye hiyo nyumba haoni kitu cha kuvunja! Nimebaki nashangaa tu sielewi kama ni kweli. ila ukichungulia kwenye daladala basi utakaona hako ka kota kamebaki peke yake! umeiskia na wewe?
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Acheni kuendekeza ushirikina.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    katakuwa ka mlinzi ndo maana wamekabakisha
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu jamaa ameuliza umesikia? Mbona umetoa jawabu fasta!
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu inanikumbusha manzese kipindi kile cha Msufi upo pale
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeskia wakiongea kwenye daladala, sielewi kama ni kweli au la! ndo maana nimeuliza kama na wewe umeskia. Niliwahi kuskia huko iringa pia eti watengeza barabara nao walishindwa kuhamisha kaburi ili wapitishe barabara, ikabidi waipindishe kulipisha kaburi
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    eti eeh?
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Hata mie nilishawahi kusikia kwamba mwezi umeundwa kwa jibini ya kijani.
     
  9. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Lazima waache angalau kastoo na sehemu ya kaofisi au hata kulala mlinzi, hivyo habari ya kwamba haionekani si kweli kabisa.
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakati wa ufanyaji wa TAM (Tathmini za Athari za Mazingira) kwenye miradi kama hii ya barabara huwa wanaangalia mambo kama haya, kuna makaburi mengine ni alama au ni kama sehemu za asili za wakazi wa eneo au jamii husika na wanatumia kama sehemu za ibada au ukumbusho wa jamii husika. Sehemu hizi huwa hazivunjwi ndio maana unakuta baadhi ya miti (mfano mbuyu wa pale Oysterbay St. Peter haukukatwa wakati wa ujenzi wa ile barabara maana ule mbuyu ni alama ya ile sehemu hata shule ya pale inaitwa Mbuyuni Primary School), na ndio maana hata kaburi la Iringa nalo likaachwa n.k. Mfano mwingine ni makaburi ya Karume Ilala.
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Physical forces of nature are sometimes no match to spiritual forces of nature!!!
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    What do you mean? Where is this place?
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hayo ya kiyeyeu naskia wanaume wameyaondoa tayari
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    iringa hiyo dada... hapo hata nyaya za umeme zimevuka barabara kupisha makaburi
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mwaka huu wana ukoo waliyaondoa....nadhani ilikuwa baada ya kufanya tambiko ili wenyewe waliomo ndani wakubali....
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Kuna tofauti gani kati ya ushirikina na dini/mungu?
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  18. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ushirikina hauandikiki, bali neno la Muumba kwenye misahaf limeandikwa, tena kwa lugha mbalimbali na tafsiri tofauti.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Kimsingi kuna tofauti?
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
Loading...