Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na wanawake pia hupendelea hivi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GAZETI, Oct 22, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nimefanya utafiti usio rasmi nikagundua kuwa Wanaume wengi wanapokaa
    kwenye siti za daladala hupenda kukaa na wanawake. Hilo ni dogo la ajabu zaidi
    Hufurahi hata kama amesimama lakini akawa amebanwa na wanawake pande
    zote. Yaani hata kama amebanwa husikii malalamiko yake kuwa anaumia au
    vipi tofauti na ambavyo ingekuwa kwa mwanaume mwenzake.

    1.Naomba wanaume wa JF mnithibitishie hili!
    2.Vipi kwa wanawake na nyinyi inakuwaje upande wenu?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hata wanawake hupenda kukaa siti moja na mwanaume, mara nyingi sana nimeshuhudia wanawake wakizipita siti walipokaa wanawake wenzao kisha wanakuja kukaa nilipokaa! Labda, ile law ya opposite side attract, same side repel ina apply...?
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama umekosa shughuli ya kufanya ndo utakuwa na mawazo hayo
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kunakaukweli hata mimi nimefanya ivo leo,nilitangulia kwenye daladala nikawa peke yangu kwenye siti,akajamdada akakaa na mimi,aliacha sit zingine
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    hee watu wanawaza magari yao ati
    daladala tunadandia tukiwa hatuna hela za kununua mafuta
    but kwenye daladala hakuna kitu chochote kizuri.
     
  6. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mambo kama haya hutokea zaidi kwa wanafunzi wa vyuo na teenagers, sidhani mtu mwenye ofisi yako utapoteza mda wa kufikiria mambo kama hayo uwapo ndani ya daladala badala ya kufikiria business itakuwaje au ilikuwaje siku hiyo..
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmh! sikukaa na ww kwa kupenda bali gari la mbagala nililokua nyuma yetu lilikua limejaa nikaamua kuwahi hili la mbele!!
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Lakini si uliacha siti zingine za mbele, ukaenda nyuma alikokaa Chuck j?
     
Loading...