Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na wanaume tuombe hili ......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Jan 17, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ninaomba facilities za DNA test zifikishwe kwenye vituo vya angaza na mahospitalini, na sharti la kupitia mahakamani liondolewe...! Hata basi kwa vipimo vya siku zijazo tu.....
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ushadhulumiwa mbegu nini mkuu?
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa bado mkuu, lakini kinga ni bora kuliko tiba.... Ni tahadhari tu....
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    teh teh wajanja mmnejanjaluiwa?
    DNA ya nini bwana?asi mnajiamini sana nyinyi...ao mnaowaonaga wanyonge wanaweza kuwatenda ubaya mkubwwa kias icho mpk ukimbilie kwa DNA...
    Ahhhh njaaaa inauma..minaenda:car:
     
  5. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    my wife DNA muhimu na lazima
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani si tunadai tu kama katiba mpya? Hii hoja lazima niipeleke kwenye katiba ijayo.....
     
Loading...