Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na wanaume hawapendi wanawake wa aina gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Darwin, Feb 23, 2011.

  1. D

    Darwin JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siku nyingi huwa nasikia malalamiko mengi kwa wadada wakisema mwanaume akiwa hivi au vile simtaki.

    Haya na sisi wanaume tutoe list zetu kuhusu wanawake ambao hututaki tuhusike nao kiurafiki.

    Za kwangu:

    Mwanamke asiyejua kupika.
    Mwanamke asiyekusalimu
    Anayependa kujionyesha anajua zaidi kuliko wewe
    Anayefanya makosa lakini hakubali makosa yake
    Anayetaka ufanane na bwana fulani.

    Nitaendelea siku zijazo.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Makubwa!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah...yani umenielezea mimi bila hata nukta!1.Nijue kupika kwani nataka kua mpishi! 2.Kama salamu unayotaka ni shkamoo kwani we ni mzazi wa huyo mwanamke?Mambo na habari vinatosha! 3.Tatizo mnashindwa kutofautisha kati ya mtu kujua kitu na kujionyesha! 4.Labda yeye haoni ni kosa! 5.Kama unatakiwa ufanane kwa mazuri shida iko wapi??
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    mimi mwanamke msumbufu kitandani tu..........

    mengine unaweza kufundishana...

    but ukikuta yule ambae hataki kuelekezwa hapo basi.....
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    doc kaongea...
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    na mwanamke asie samehe pia.....

    as binadaamu hatukosi makosa,ukikuta yule ambaye makosa yako yote anaorodhesha

    utajuta.....
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Anayekoroma, kujiegeuzageuza..kulala free style..au una maana gani?
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hayo uliyosema ndio na mie opposite,kwa kweli kuwa na mwanaume asiyejua kupika enzi hizi ni mzigo,mwanaume mjuaji anayetaka siku zote kuwa juu,asiyesamehe na apite pembeni:A S 13:
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    The boss bwana huwa unanifurahisha sana
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    WOS ..
    namaanisha kikubwa zaidi.......
    like mguu leta juu,au mikono zungusha upande huu...lol
    ha ha ha
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie sipendi mwanaume ........ au nimehairisha
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh:rain:
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hutaki akuambie umwekee mguu? kwanini?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    no
    i mean wapo wanawake ni wabishi wabishi hata chumbani..
    unamwambia geukia hivi,atakwambia aah hivo siwezi au nimechoka...
    nazungumzia in general.....
    not me.....
    wakat wa chakula cha usiku i mean lol
     
  15. D

    Darwin JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    *Kama hutaki kujua kupika na msichana wa kazi akijua kupika zaidi yako wewe ni wa nini sasa? sibora nikae na msichana wa kazi?
    *Salamu simaanishi shikamoo( HABARI YAKO MPENZI) wengine hawazitamki hizo wakati wanaume wanazipenda.
    *Kufanana sio copy ya kila kitu wengine wanakua kero tu ya kila kitu. Mpende mume wako kama ulivyomkuta.
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha!lizzy nimeipenda hii
     
  17. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mimi sipendi mwanaume aliye na sifa hizo! labda hilo la kupika lakini hayo mengine na hasa hilo la kufanananisha wanawake zao nadhani wanaume wanalo sana maana huwa wanataka wanawake zao wawe na tabia kama za mama zao!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    kumbe inauma both ways
    basi tujitahidi tuache kufananisha
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    *Kwahiyo mimi natakiwa kua mfanyakazi na mke pia? *We umeanza kumsalimia vizuri hivyo naye akaacha kujibu vizuri? *Kwahiyo kama nilimkuta hachani nywele..boxer moja wiki..mlevi haswa..mgomvi bado nimwache tu?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe asante WL!
     
Loading...