Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na tuyatafakari haya ya Lowassa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kau Azzy, Oct 29, 2010.

  1. K

    Kau Azzy Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Views and suggestions are highly appreciated.
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh hiyo basi yaani TZ ana rasilimali kibao unaomba msaada badala ya wewe kubembelezwa ili kushare hizo resources (win-win). ndiye rais mtarajiwa huyo.......2015
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Cha maana nenda jumapili 31 Oct kachague CHADEMA
     
  4. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni misaada ipi tuliopata?. Tumekuwa na shida ya umeme wa uhakika ni msaada gani tumeupata kupitia JK na wahisani. Nchi haindelezwi kwa misaada au wahisani. Hao ni wa kuchangia tu.
     
Loading...