Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na sisi tunawapenda hawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Nov 10, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanawake/Mabinti wenye hela! Pesa! Mkwanja! Kisu! Mshiko! Ngoma droo
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmmh aya!
    lakin stak kuamini km unapenda wenzako wawe mamariooooooo
    -yap kutokana na mfumo wamaisha kuwa mgumu +fursa sawa kwa wote inatokea mabint/wanawake wanakuwa na mshiko wa ukweli
    -so wanaume wengne pia wanapenda utelezi wa maisha wanawafuata
    ---lakin wanaume wa ukweli hawawez wakakimbilia KUTUNZWA NA MWANAMKE KUTOKANA NA NATURE YA UANAUME...
    --laikn kwa wale macoward poa tu haiwasumbui ye akiona bima ya ukweli nje +income ya mdada kwa mwezi ni ml 2 kwenda mbele basi lazma ajiweke
    --ingawa sisemi haitokei kiukweli mwanaume maskin akampenda kwa dhat bnt tajir

    namalizia chai byeeeeeee
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haina shida waite watakavyo sisi pia tunatumbukaaaaaaaaa
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ukimkuta mdada jeuri haaa utakoma..anajua umefata mapesa so atakunyanyasa wew mpk utakiona
    ..ukiamka piga dek,fua sidiria,kakate majan nje(wakat haus boy yupo)
    --kumshika kiuno usiku mpk akwambie
    --siku utaskia ahhh leo nataka nilale peke yangu so nenda kalale seblen
    --anachelewa kurud home kisa yupo kwenye madili anarud km saa 7 iv usiku
    --wanaume wengne wanakuja ndan kwenu tena kwa dharau wanaongea bla ata intro like ths z ma husband...
    HASARA NI NYING... tuachien wenyewe wanawake tufaidi i ofa ya kuwakimbilia wenye pesa....+na ivi tushazoea kunyanyaswa nao bas ahh raha tu tunafanya km nimojawapo kat ya mila na destur!!!!!!!1
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sawa baba ol da best ma dear!!!!!!!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wala hawanyanyasi tena ndo wabembelezaji wakubwa usimwache wewe hapo unachohitaji ni kushughulikia ile kitu kisawasawa
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mmmm ulivyo nena hapo mpaka roho imeniuma kwa kweli! its just a challenge
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe una huruma.ur gud .kp t up
    nimegundua ilo
    siku njema kaka.
    (yap najua ni challenge,jokes just for kufuraishsa baraza cz iknw ata we mwenyewe haupend kulelewa)
     
  9. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii picha yako na hilo jicho vinanimalizaga !
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ninunulie miwani basi...plsssss naomba wewe ninunulie miwan jaman...
     
  11. F

    Ferds JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Equal rights 4 all au sio
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pamoja mkuu beiging imeyaleta haya
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kiukwel kabisa mi na demu mwenye hela, hatuivani...
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hupendi hela wewe....!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kila kukicha mambo yanazidi kupamba moto..lakini nyie si mliambiwa mtakula kwa jasho lenu
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa tunakula jasho lenu haki sawa kwa wote mambo yamepinduka kabisaaaaaaa
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu rose, mbona avatar yako inatutia majaribuni?????
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hakuna tatizo iwapo mwanamke akiwa na peasa, ila anapaswa kujua kuwa pesa zake ni zake na zangu ni zake pia.
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa nifanyeje jaman?
    ninunulie mawani ili nifunike izo njicho!
     
  20. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    kibweka kaka???sema naaaam
     
Loading...