Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na SISI tumteke NANI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 30, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Tuna watu,viongozi na wengineo,wengi sana tunaowachukia. Wanatuibia,wanatudhulumu,wanatufunga,wanatuonea,wanatunyanyasa,wanatupiga,wanatuua na wanatudharau. Tunawajua kwa sura na majina. Tunavumilia ili kulinda utawala wa sheria. Sasa mambo ni tofauti. Tunataka tutume ujumbe kwa matendo. Tuanze kumteka nani?
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Subiri kwanza Mkuu, kama kuna haja ya kufanya hivyo, we have to plan and execute it very properly. kulipa baya kwa ubaya kuna gharama kubwa sana.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watanzania sio watu wa vurugu japokua viongozi wetu wanatunyanyasa, cha kuumiza ni kua tuna miaka mitatu mpaka uchaguzi, ni mbali mno, ninaamini hata kama ccm ikishinda tena wanaweza kua na mtu ambaye ni better than huyu wa sasa
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    IGP Mwema na Kova
     
Loading...