Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na sisi NCCR MAGEUZI tunajianda kuonana na rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Nov 22, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Sisi wana NCCR MAGEUZI tunajianda kumtumia rais Kikwete, barua rasmi ya kuomba kukutana nae.
    Tujadiliane kuhusu rasimu ya katiba yetu.

    Hii nchi ni yetu sote sio ya CCM wala Chadema wala Cuf.

    Hatuwezi kuwa nyuma kwenye jambo la muhimu kwa taifa letu la amani tuliochiwa na Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere.

    NCCR MAGEUZI NDIYO CHAMA MAKINI NCHINI
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    TLP je?
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    TLP hawakutoka ndani ya Bunge
     
  4. M

    Magenyi Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    CUF hamhitaji au mambo shega!
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Na sisi tusio na vyama tunafikiria hivyohivyo kumuona maana hii nchi yetu sote.Wote tuliusotea uhuru kutoka kwa Mwingereza.Kwanza hii itakuwa fursa nyingine kwetu kupeleka hoja ya mgombea binafsi!Teh,teh,teh.
     
  6. February

    February Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hizi habari za nccr kuomba kukutana na jk zina uhakika gani ? Mimi nimewasiliana na mh kafulila usiku huu anasema hawana mpango huo wala hawana imani na dhamira ya jk kuhusu suala zima la katiba. Sijui kama niv msimamo wake au ndo msimamo wa chama maana hiki chama cha nccr siku hizi nasikia vimeshakuwa vyama viwili ndani ya kimoja. Nachojiuliza tu ni kama kweli nccr itakuja na tamko kali dhidi ya mh rais ambaye tayari atakuwa kwenye meza ya amani na cdm tafsiri yake nini kwa wapinzani?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nyie si mmefunga ndoa yenu na chadema.
     
  8. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    choko choko choko choko! mnatuudhi, sisi NCCR-Mageuzi ni chama kimoja!
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii thread haijakaa vema ipo kama kejeli fulani vile haina source wala reporter maalumu
     
  10. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukisoma threads zote za Rev Robinson, utajua hakika yeye ni mtu wa kukejelikejeli tu, kwanza hata kujiita kwake Rev Robinson na avatar yake ni kejeli (rejea hadithi inayomzunguka Rev Robinson halisi wa Anglicana), amekuwa akijifanya mkristo huku anakejeli ukristo (mfano; alisema sisi wagalatia tunaomba misaada ulaya), aliikejeli chadema enzi zile anajiita mwanachadema (eti dokta wetu Slaa kiongozi wa kikristo), kutangaza kwake kujiunga na NCCR-Mageuzi nako kulikuwa kikejelikejeli
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sis Waridi karibu tena,umepotea sana.
     
  12. P

    Papizo JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
     
Loading...