Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na Raisi Kikwete kagonga kikombe cha babu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by engmtolera, Apr 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wana Jf Naomba kuuliza swali
    kwani tumeone viongozi wa baraza la mawazili karibu wote wamegonga kikombe cha BABU,sasa swali langu ni kuhusu Mh Raisi wetu Jakaya Kikwete ni kweli amepata kikombe cha BABU?

    N a vipi kuhusu makamba
    mwenye picha jamani atujuze
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    JK atakuwa alikuwa wa kwanza kwanza kabisa tena atakuwa alipewa bakuli kabisa sio kikombe...na nyingine kabeba ya kunywa jioni kama kahawa akiwa anajibu meseji za wananchi wanazomtumia....hahaaaa JK weeeeeeee....nakuonbuka bango lako la pale salender uko na bi mkubwa/Maza nashindwaga mpaka leo kupata connection ya ile picha na motives zako za kuwa prezida
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aapate kikombe asipate nyie inawahusu nini ni maisha yake binafsi hivi mnataka kila anapokwenda hospitali hata kutibu malaria atangazie umma acheni uvivu wa kufikiri nyie!!!
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni mkuu wetu wa nchi so tunahaki zote za kujua juu ya afya ya Rais wetu,na juu ya hili kuna haja ya kuelewa ili tuweze kupata nguvu ya kuelekea kwa babu

    Mbona ktk issue ya kuhamasisha watu kupima ukimwi Raisi alituwakilisha na kuhamasisha watu wake kwenda kupima,hata ktk hili la babu litatusaidia kutupa nguvu na moyo wa kwenda kumwona Babu.lengo ni kuweza kujuwa kama Mh Rais amebariki KAZI YA MIKONO YA MUNGU KUPITIA KWA BABU
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wqe unajibu hapa inakuhusu nini kwani..si ungekaa kimya we vipi
     
  6. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Mswahili hasa mtanzania yupo radhi umnyime chakula lakini si habari inayohusu maisha binafsi ya mtu mwingine......but anyway rais kwa nafasi anajadilika. Alipoamua kuwa rais hapo alipoteza privacy ya maisha yake kasoro mambo yanayohusu utu wa mwili na mengine ya aina hiyo
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    na ukitaka kumnyima habari Mtz we iandike tu hatukuja kujuwa nini kiliendelea kwani ni mvivu wa kusoma,mi sioni kama kuna usiri hapo na ndio maana kuna picha zipo hapo juu za viongozi kuonyesha kuwa ni swala la kawaida lisilo hitaji kificho
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kikwete nasikia alikunywa kikombe kwa babu, baada ya kutoka hapo kilimchangamsha na moja kwa moja akaanza safari ya Kukagua Wizara kwa Kuanza na Hazina. thumbs up to babu!
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    alienda usiku, babu kampiga stop kuwa dawa haitolewi hadi asubuhi. kule hamna protokali za stet haus
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...