Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na nini mkali kati ya operating system(os) is mbili window xp na window 7

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mk4, Sep 22, 2012.

  1. mk4

    mk4 Senior Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    kwa ujuzi wako!!!!!!!!!!!
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    It depend na mashine yako ina uwezo gani.

    In general windows 7 is more advanced than xp

    Kuendele kutumia window xp ni kuendele kupitwa na wakati kiteknolojia maana mocrosoft wanaachana na xp sasa, na watengenezaji wa softwares hivi sasa wanatengeneza software mpya ambazo hazitaweza kufanya kazi kwenye xp
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Window Xp inaachwa mbali sana na Window 7, hasa kwenye resollution
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Window xp ni sawa na gari manual na window 7 ni automatic hata mlemavu anaendesha utakiwi kutumia akili nying
     
  5. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,150
    Likes Received: 1,487
    Trophy Points: 280
    hivi ni kwanini ma bank mengi ya tanzania wanapenda tumia windows xp. Mfano crd comps zao zina run windows xp, standard chater pia hivyo hivyo hadi kwenye laptop wanazowapa wafanyakazi wao zile ambazo hazisomi flash na wala hazina cd rom na hazisomi modem tofauti na unayopewa na bank zina run windows xp
     
Loading...