Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na miye nimo.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Shostito, May 25, 2010.

  1. Shostito

    Shostito Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani na mie nimo humu mjadalani ati.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mama, ujisikie upo nyumbani, nimefuraia hiyo lafudhi yako ya kimwambao
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu shosti kwenye mjadala ushindwe weye kujiachia....................
     
  4. Shostito

    Shostito Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana. Jamani kumbe nyie ni wakarimu.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    LAKINI MAMA hiyo avator hiyo
     
  6. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shot avatar yako pse! jukwaa hili hutokosa rafiki ushindwe wewe tu
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Karibu sana.Ila Avatar nyingine ni uchokozi tu.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Karibu Shostito... Kuna Jamaa mnafanana lugha hapa aitwa Boflo... amekaa kimwambao sana...
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Karibu JF ila hiyo Avatar yako ????...PJ where are you...ukaribisho wako naumiss sana mkuu.
     
  10. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu ndugu!
    Ila humu mjadalani tuna sheria naomba usiwe mvivu sana wa kuperuzi hapa na pale.
    Inshort hata sisi tulikarbishwa hivyo si vibaya tukafanya hivyo kwako:

    • Epuka Kashfa na maneno ya kuweza kumdhalilisha mtu.
    • Post thread katika sehemu husika ili kuondoa mkanganyo kwa wajumbe wengine.
    Mengine wajumbe wapo watakusaidia atiii, Kikubwa karibu
     
  11. E

    Edo JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu Sana Shostito, mie jina nimelipenda!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana shostito itabidi uchukue fomu ya kugombea ubunge
     
Loading...