Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na mimi wajameni natafuta..

Discussion in 'Love Connect' started by St. Paka Mweusi, Aug 7, 2011.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sifa kuu ya huyo binti awe anaishi Amsterdam ila asiwe mvuta bangi,sijali dini wala kabila.
     
  2. N

    Nothing4good Senior Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe wa huko nini!
    mmmh! Mimi wa

    Amsterdam lakini nataka rafiki wa osterbay we ni wa huko?
     
  3. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimetoka wiki iliyopita nategemea kurudi baada ya xmass. haya mwenzangu wa wapi? usipm nijibu hapahapa.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huko ni kwa shangazi yangu,nikupe namba yake akuunganishe na watoto wake ujichakulie!?
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    daah sisi wa matejoo-soko mjinga jamani?
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    St. Paka Mweusi..sifa zote ninazo japo sipo Amsterdam bali Hoofddorp!!
     
  7. d

    dala dala Senior Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani nami natafuta totoz (girl), yeyote tu ili mradi awe anapendeka na anajua kupenda. Kama vipi nitafute
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Mbezi beach..
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Sio mbali hapo tuwasiliane basi...
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Itakuwa vyema kweli....
     
Loading...