Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na mimi naweza............

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mpasuajipu, Mar 12, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hii imekaeje? hapa mkuu anaonekana akipata maelekezo fulani kwa mtaalam kutoka China.
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu tutaona vituko vingi sana kupitia huyu jamaa!:ranger:
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    JMK ni "presentable" hakuna ubishi, ana "personality" siyo ya kawaida. Uchadema n Uccm tuweke kando, hivi JMK na Slaa, mnhhhh? hata kuuliza nashindwa.
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    majimshindo naanza mapema kabisa kupata shaka nawe. unaposema mtu presentable wamaanisha nn? ktk lipi?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sura!Utadhani sura inaliwa!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hii iko poa au kama iko ovyo pasua hilo jipu na sie 2one
     
  7. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haya ndiyo anakalia lakini hawezi kutulia kutatua matatizo ya Watanzania. Kama hakuna vituko hivi basi utasikia kapanda pipa kaenda kwa Gbagbo.
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    huyu jamaa tomasooooooooooooooooo
     
  9. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umeongea kweli ndugu yng tuache ujinga wetu wa kisiasa
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Si unamuona hata kwenye jet-fighter anameremeta!
     
  11. J

    Jikombe Senior Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mchina anamwambia hapa na kwa babu loliondo ni kunusa tu
     
  12. P

    Pomole JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu humu wameanza kutaka kutuvuta taratiiibu eti kuzungumzia personality !!Wewe inakusaidia nini?kama ni prezentabo mbona hujampa mkeo!!!siasa iache na siasa ila kutimiza mambo ya kitaifa ni jambo lingine!!Walinganishe na slaa katika utashi na kujua mabo au kielimu na zaidi kiuzalendo.Msituletee za kuleta
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana JMK ni photogenic, anapenda sana kupigwa picha, inanikumbusha wakati napiga picha ninajidai kunywa fanta ambayo haijafunguliwa tehete etehete tehete :washing:
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inamsaidia nn??
    Anataka kuja kututambia? Au kuwakarisha kuwekeza? Na kuna umuhimu gani wa kukaa mle? Anaonyesha utofauti gani na mtoto??
    Haya mambo ya kim...s,au anataka kuwatangazia biashara na atalipwa????
    ............?
    ..........?
    ...........?
    Nk
     
  15. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Hayo ni mandege low quality Shenyang J-5 amabo ni wizi wa ndege mig 17 toka russia miaka hiyo ya 1950s.Wachina walizoea kuiba technology za Warusi kuigilizishia ndege.Warusi wakawashtukia Zamani wakawatosa.Hapo lazima ni Ngerengere kwenye base yenye mandege ya Kichina.Warusi walileta Ndege Mwanza (MIG 21) baada ya kuona wachina wananyemelea waibe technology wakachimba zao.bongo tungekuwa wajanja tungenunua MIg 29C hivi
     
  16. b

    batadume Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] huyu mzeeeeeeee nimuuza sura to hana lolote.......................................................................
     
  17. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenzenu anajifunza ili chadema wakileta mgomo asepe kivyake au awalabue kisawa sawa
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    sijui na mama naniliii yupo waapy mana ile bembea ya jamaica nae aliuza suuuuuuura
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    :lol::lol::lol:
     
  20. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnh kazi kweli kwelie
     
Loading...