Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"....na mimi natafuta mtu wa kunipa raha"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Jan 13, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nilianza kumfahamu wakati huo nakwenda sana alipokuwa akifanyia kazi ambapo nilikuwa nikitaka huduma za "Internet" akaanza kuniita kaka....


    Baada ya kupoteana kwa muda, wakati fulani nilikutana nae akanijulisha "kaka naolewa karibuni" nikamwambia jambo la busara, nikampa mchango wa send- off.

    Hatukuwahi kuonana tena kwa muda wa zaidi ya miezi kadhaa..

    Hivi majuzi akanitumia, "heri ya mwaka mpya, ..yaaani sijui kwa nini nimekukumbuka"

    Nikamjibu "nawe pia...Mambo ya Mungu, Mungu kakukumbusha, salamu Mzee bhana"

    Akanirejeshea: "yaani ninyi wanaume balaa..sina raha kabisa na Ndoa yangu"
    Nikauliza "kwa nini??"

    Akanitumia: "Huyu mwanaume mwenzio kaanza vurugu..anarejea nyumbani usiku wa manane...na mimi sana nataka nimwaonyeshe kuwa mwanamke naweza ku- revenge, na mimi natafuta mtu wa kunipa raha ":

    Nilitafakari sana nikaona, moyo unanisukuma niache kutuma ujumbe, yawezekana upande wa pili nawasiliana na mwanaume mwenzangu akinitega...baadae nikaamua kutwanga na akapokea huyo dada akanieleza meengi lakini kwa umakini mkbuwa nilimsihi aendelee kuwa mvumilivu kwani ndoa ni ndoano, kutoka nje ya ndoa kwa mwanamke sio suluhu ya mamatizo ya ndoa. Ilinichukua kama dakika ishirini hivi kueleweka akasema nitaangalia kaka.

    Baada ya kumaliza maongezi hayo, akanitumia ujumbe mfupi: "Nashukuru sana kaka umenipa ushauri mzuri sasa najisikia amani ..nipo nakunywa wine..." nikamjibu: "Ndio suluhu...asante".

    ..akajibu: 'vipi wewe?...nikualike lini kwangu..."

    Mh:....nikajibu "nitakujulisha''


    Leo nimepokea ujumbe,ananiambaia " ..yaani kaka mambo yamekuwa makubwa sana . jamaa amenipiga sana usiku..sasa nifanyeje??"

    Nilishindwa kujibu huo ujumbe...moyoni bado natafakari ni nini hii....??
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyo yupo directly anatafuta mwanaume wa kujivinjari naye kwa muda ili asahau shida zake kwa muda. na katika kuchanganua hapa na pale ameona akushike wewe, na nakueleza ukiendelea kujimeseji meseji ooh sijui hivi na vile lazima akunase na hapo ndo utajikuta kwenye dimbwi la ulimwengu mwingine...wajanja wengi, hapo kakueleza tu kupigwa sijui anarudi usiku wa manane , bado za chumvi , sukari, mafuta etc
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwambie awajulishe ndugu wa mumewe pamoja na ndugu zake watamwambia cha kufanya kwa sasa. Awaite pia wasimamizi wake wa ndoa watamsaidia!
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kaa mbali nae vinginevyo na wewe utasema "Kwa herini wana JF wenzangu" kama TMK DAR.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    asssuming ni ndoa ya kikristo..........! pole chief endelea kumsaidia uwezavvyo!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    :lol::lol::lol:

    Dah!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hawana wazazi????

    au watu wakubwa kwao wenye busara wakawashirikisha????

    mana mkuu ukihusika hapo jumba bovu litakuangukia na utaonekana ka source ya yote.
     
  8. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo wewe hujajua tu. Huyo dada anakutaka kimapenzi ila ameona atumie njia hiyo labda utamhurumia. Mie ninavyofahamu mambo ya ndoa huwezi kumwambia kila mtu ilikuwaje wewe hujaonana nae kwa muda mrefu mmetumiana msg za mwaka mpya halafu ghafla analeta mada za matatizo ya ndoa? hapo kaka unaombwa gemu kaa chonjo wewe mwanaume.
     
  9. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyo mwanamke anakutaka. Dah! wanawake wa siku hizi si wavumilivu kabisa kwenye ndoa.
    wana vimbelembele vya kuolewa, maranyingine hata hawajamfaham mwanaume vizuri, inasikitisha sana!

    unapoingia kwenye ndoa inabidi huingie na miguu yote na umwambie mungu wako upo tayari kwa lolote na umuombe akusaidie na uhaidi kuwa muaminifu. Ivi hizi ahadi watu wanazitafakari kweli??? mara nyingine tunajilaani wenyewe kwa kusema uongo mbele za mungu.
    whatever happens in marriage you should never ever think of cheating because it is never a solution.
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kijana changamkia tenda bana....nothing beats the feeling u get wen u sleep with anada mans woman....ila usijedakwa tuu
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ushauri mzuri!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    alert kwa wanaume mnaopiga waake zenu...
     
  13. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Usiwe mjinga!!!!!
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ......hata picha huelewi?kaa mbali,hana wazazi?
     
  15. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mnh!..! Sasa nimeshafahamu kwa ninh ukimwi unashambulia sana walio kwenye ndoa!
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mahusiano yaliyohalalisha kuto tumia kondomu.
     
  17. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...usijali kaka...amekukumbuka ila nawe jitahidi usimkumbushe mengineyo.
    Achana nae haraka iwezekanavyo!...
     
  18. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Ucje ukathubutu kufanya hilo lililokusukuma mpaka kuja kuomba ushauri huku..
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    eti eeh?? Mdanganyeeee, na zali lote litamuangukia!! Mchezo!!!!
     
  20. T

    TUMY JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaa pembeni mapema, kumbuka ni mke wa mtu huyo.Utakuja kuweka mikono kichwani
     
Loading...