Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na mimi natafuta mchuchu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Abraham Lincon, Nov 25, 2010.

  1. A

    Abraham Lincon Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani na mimi nimechoka upweke natafuta mchumba wa kuoana naye baada ya kila mmoja wetu kuridhika na mwenzie. Jinsia ya ninae mtafuta; female. Umri; 18 - 24. Rangi; yoyote kati ya mweupe/mweusi/maji ya kunde. Elimu; angalau form four. Elimu yangu chuo kikuu. Imani; mkristo. If you are interested, please drop me a message. Peace & Love.
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri..ila ukweli mwenzi bora hutoka kwa bwana... sali sana kwa hilo ombi lako!!na ukishampata uzidi kusali ndoa yako iwe poa!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    wapi sasa nii-drop hiyo message?...hapa hapa......:nono:
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkeku habari yaphooo banaaa
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    sicha tiki...yeewoomii...mamboooozi
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Una hela weye? Wewe sema akiba yako benki. Wadada siku hizi hawahitaji CV za hiyo red. Otherwise, nikutafutie Sugar Mummy, mtoto utulie utunzwe kwa kila kitu. Ukimaindi, nijulishe nikutafutie mimama yenye hela zao.
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lol....si mchezo....
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Abraham kila la kheri kaka yangu...utapata tu mwenza kuwa na subira
     
  9. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    JS Shikamoo Mama. Kama una hela zako, niko miguuni mwako. Njoo unichukue kituo cha treni.
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mbona husemi uzoefu wa unayemtafuta katika kazi zake muwapo pamoja?
     
  11. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    :A S-alert1:
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    eBANAEEEEEEEEEEEEHHHHHHHHH....KWELI LEO iJUMAA!!!
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aah brother hilo tu limekwisha ushapata weye tayari, leo pita pale kona baa utapata wa kumwaga wa umri huo unaotaka wamejaa kuazia pale zinapopaki bajaji, cost yake just nunua ndoo moja ya OMO kilo ishirini chukua mpira wa maji yenye presha ya kutosha kampige sop ya nguvu uondoe uvundo na harufu za ajabu ajabu za vikwapa spray na perfum zisizoeleweka then mpeleke hosii mkapimwe, ukimaliza mpeleke kanisani akaombewe atubu kabisaa na wewe pia then mpige shoping ya hadhi yako, halafu endelea kula mahewa mdogomdoooogo, ungesema kuanzia mia 30 kuendelea ushauri ungekua mwingine tena ulo advance zaidi.
    JESUS IS MY HOME BOY.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :A S-alert1::A S-alert1::A S-alert1: nasubiri majibu
     
  15. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh ile stori ya pdidy inaelekea kupotosha some of us...
    wee ukimwi upo na unaua!!!!!
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooh kumbe unamiaka hiyo ilotajwa nilidhani hujafika.
     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ukimwi upo na unaua, kinacho nichosha zaidi watu wanajua lakini sijui nikwamba shetani anawazidi nguvu au nini sijui.
     
Loading...