Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na mim natafuta mukazi wange SERIOUS….

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Akili Kichwani, Feb 25, 2010.

  1. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamani niko serious, nasaka mchumba………..naona upweke sasa unataka kunitoa roho………………
    Sifa
    1. Awe mwanamke (sihitaji ma-BWABWA)
    2. Awe tayari kwa ndoa ya kikristo (asahau kabisa mambo ya beijing)
    3. Umri – wa serikali na kuendelea
    4. Kiburi na suala zima la tabia kwangu sio issue, nina uhakika nitaweza kmdhibiti na asifurukute
    5. Elimu-yoyote (ili mradi awe trainable, nitamu-upgrade hadi anapoweza kufika)
    6. Kazi -si kigezo, mi ni mwanume halisi, (sio wale anaoimba jDee kuwa kama mabinti)
    Ndoa hii haitaweza kuvunjwa isipokuwaa tu kama atatoka nje ya ndoa. Makosa mengine yote yatavumiliwa na kushughulikiwa kadiri itakavyoonekana inafaa

    Nitafurahi kama mwombaji atakuwa tayari kufunga ndoa mwaka huu na kuja tuishi huku majuu. Mimi ni mwanmume wa uhakika, ninaweza kuishi na familia popote hapa duniani raha mustarehe, kwa hiyo asihofu kubeba mabox

    Wale nilikwishapishana katika maisha nao wanaruhusiwa kure-apply kama bado wako interested kwani safari hii nafunga pazia jumla……………

    Mtoto mzuri pearl and other JF singles are highly encouraged to apply

    Matokeo ya zoezi hili yatatolewa baada ya mashauriano na mchumba mteule………………… (kama hatakuwa tayari kutangazwa, basi tutauchuna)…………….

    Maombi yote yatumwe kwa private messege (PM) tu……………
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nakutakia kila la kheri katika zoezi lako ndugu, mtangulize Mungu kwa kila jambo na utafanikiwa.
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    apply basi bana..................... Tufunge kabisa pazia..............
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ikishindikana Kuwa Towashi mbona maisha yanawezekana?
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hay maisha niyo yalishanishinda siku nyingi................. ndo nikaamua kukimbilia huku.....................
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    We hawa wengine wake za watu ukitaka uapply mwenyewe kwa PM. Ila nakushauri hawa huwawezi manake mkimbia mbio fupi ukimpeleka ndefu umemmaliza
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Okay best nimekuelewa, nakuombea kwa Mungu akupe mchumba atakaye kuwa mke mwema. Usijali sana mkubwa!
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wake za watu mbona ndio wazuri kwani ni "pre-screened"................. yaani wako tayari, plug and play................... wakiwa tayari kuomba talaka wakahalalishwa kisheria poa tu nao wnakaribishwa..............
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nitatuma kwani dedline ni lini:rolleyes:
    si inaruhusiwa kuwa na waume 2 na zaidi au??
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    deadline ni siku nitakapopata................ madume mawili ruksa, lingine si litakufa kifo cha kawaida? we apply tu tutasolve, hiyo ishu ndogo tu mbona???????? ...........................
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    No 1, 3 na 4 nimecheka kweli mkuu..Eniwei all the best ktk kumtafuta mwenza wa maisha AK!!
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sasa utaaply mamii au ndo tayari ushakamatwa..................
     
  13. S

    Sista Sophia Member

    #13
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu nitajie umri wako,elimu yako mimi mwenywewe natafuta mchumba.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wow kama zali safi sna:cool:
     
  15. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    duh, safi sana.................. hebu soma vizuri thread, nimesema interested wote tuzungumze kwa PM.............. welcome mamiiiiiiiiiii...............
     
  16. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    mkuu nakutakia kila la kheri ukifanikiwa utujulishe ili na sisi amabo hatujabahatika tufuate nyayo zako, kama umemshirikisha Mungu kabla ya hapa utakuwa umefanya jambo jema kama sivyo hujachelewa embu jaribu kumshirikisha kwanza Mungu kwa kuanzia uwaombe msamaha wale mabinti woote ambao hukuwatendea haki, i mean uliwaliza then ndo umwombe Mungu ukifanya hivyo mbona ata kupa mkwe mwema mara moja tu

    all the best man
     
  17. S

    Sista Sophia Member

    #17
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mzee tuna hiyo Pm basi. I need somebody to hold me tight.
    I'm tired to be lonely.
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Nimeshakamatwa mie bado tu kuwekwa ndani, inshallah tutazipiga pingu mambo yakienda vyema..
    Naona Sista S kashachangamkia, sasa usilaze damu..PM muangaliane kama mnaendana!..
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wow safi sna natamni nigeweza soma pm zenu hehe hheh just joke mtupe na feedback au sio!!;)
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Hongera sana dada Belinda mungu azidi kuwabariki.
     
Loading...