Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na mie nimetamani...

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by pauline, Dec 26, 2010.

  1. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    167123_10150106072310190_619965189_7821084_677203_s.jpg

    natafuta wa kunivika hio kitu,na ile ya pili yake....natafuta mume wangu jamani ndio maana nimekuja humu,i believe yupo humu humu!...mambo JF?
     
  2. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tupe details zako
    Tujitose
     
  3. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Elimu:kidato cha tano-drop out, lol
    Umbo:mnene
    Kazi:benefits UK lol
    Machine yangu:used sio sana lol

    mwageni na nyie sifa zenu plzz,am siriazz guys!

     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mbona kila pahala kuna 'Laf Out Loud'?

    ndo kusema we ndo hauko sirias au?

    mimi labda tutaendana

    elimu: MEMKWA
    umbo: mwembamba
    kazi: natafuta
    mashine: reconditioned, lol
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    afu hiyo mdomoni ni beet root au carrot?:embarrassed::embarrassed:
     
  6. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahah nimeitoa nisijekwaza wengine,vipi umeipenda niirudishe?niilikuwa nafanya majaribio ya ku upload picha mwenzio.:embarrassed:
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na mie naruhusiwa kutuma maombi???:A S-alert1:
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Pauline...... Karibu sana......
     
  9. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hicho kicheko changu ni cha kuficha hisia zangu,kiukweli naogopa rejection,sijiamini kama profile langu linafit mwenzio kwa nyie wanaume wa sasa,:embarrassed::embarrassed: hata mie nahisi tunaendana....nimefurahi huu ni mwanzo mzuri!:teeth:
     
  10. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe mwanaume au mwanamke?,mwenzio mimi ni straight..lol,:embarrassed::embarrassed:
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa urembo huo atakaye kureject basi ana lake jambo....
     
  12. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana VR,wewe ni mwanamme?umeoa?:embarrassed:
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    we maria weweeeee!! ohhhhoooo
     
  14. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    rudisha ile ya mwanzo, meshakuona ulivyo mrembo na staki wengine wakuone! :tonguez::A S tongue:
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio ni Male and am still single.........
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good news!i hope na wewe unatafuta?:pray2::pray2:
     
  17. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo niko mbali na uliko lakini ningeingiza team.... Karibu Hong kong!!
     
  18. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    haha usijali,nitairudisha kama umeipenda...:A S crown-1::A S crown-1:
     
  19. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante,nitakaribia ningefurahi kama ungeingiza team hapa UK ....karibu sana.:embarrassed::embarrassed::embarrassed:
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pole na Snow na Baridi nilikuwa pande za huko wakati fulani Birmingham...... wewe upo wapi.....
     
Loading...