Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na mi naolewa hivi karibuni

Discussion in 'Jamii Photos' started by misnomer, May 2, 2012.

  1. misnomer

    misnomer Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    View attachment 53209
































    Ni kwenye gazeti la SANI la wiki hii kuhusu mtangazaji Lulu Semagongo 'Anti Lulu' anayeshikilia Taji la Kimwana Manywele Twanga Pepeta mwaka 2006.
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Hivi umesema anaolewa au ANALEWA KARIBUNI???
     
  3. misnomer

    misnomer Senior Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ha ha haaa ... ANAOLEWA.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimependa hao twins ktk first pic. (el oo el) japo sura ni 1/10.
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mtoto katulia, kifua safi, paja paja, kalio usiseme. mwenzetu atafaidi kitu.
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aahh....mimi nilifungua thread kwa furaha nikitegemea kuona namna ya taratibu za kuchangia harusi ya misnomer...kutokana na heading....aaah kumbe eti ni lulu...:puke:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. misnomer

    misnomer Senior Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pole, nilisahau kuweka vifunga na vifungua semi.
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    shame on her,mdada unalewa hadi unaangusha gari
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    dah sipendagi wadada wanaocha matiti wazi.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Jamani tuacheni utani! Bia tamu!
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukizidisha wahuni wanakulamba
     
  12. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulevi nouma jamani akizidisha sana mali zote ataacha wazi
     
  13. Mtumzima

    Mtumzima Senior Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tunajitafutia laana wenyewe!Mwanamke anajiweka katika hali hiyo wakati Vitabu vitakatifu vimeelekeza wajisitiri.Hapa pana mambo mawili: Kwanza yupo uchi,pili anatangaza ulevi ambao ni Mama wa maasi.Huu ni msiba!
    Ndoa ni kitu kilichoasisiwa na Muumba wetu,sasa watu wanakifanyia mzaha an mwisho wake hua ni mbaya.
    kwa picha hii matokeo ni watoto haramu wasiyemjua baba yao,malalamiko na lawama,ikiwa ni mara baada ya ibilisi kumtoka mwanamke huyu na kurudi katika hali ya kawaida,huwa mara nyingi ni MAJUTO!!
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani wanaume mmnakazi.............sijui kama anayemweka ndani anayajua haya.................... ambao bado jamani kuweni macho
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wanaume majambazi, wanabeba kila scrap....
     
  16. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu sasa mwenyewe ndio kampenda huyuhuyu na sababu anazo haha!
     
Loading...