Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

".....na Mheshimiwa Rais nimeishamwambia" Mheshimiwa Makinda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUJITEGEMEE, Dec 21, 2010.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    "'...Vijana woote waliomaliza Form Four watafanyiwa sensa wajulikane wako wangapi...hawa ndio 'watakao saidia kuendeleza' kilimo kwanza...... na Mheshimiwa rais nimeishamwambia."' Mheshimiwa Makida alipokuwa akiwahutubia wakazi wa Njombe (Rejea Taarifa ya ITV jana saa mbili usiku). Tatizo langu wanaJF ni uhalali wa Mh. Makinda kutoa kauli hiyo kama yeye ndio msemaji wa serikali. Kwa maoni yangu, inaonekana hakuna mgawanyo wa majukumu ya nani aseme kipi na nani afanyelipi kulingana na nafasi aliyonayo.
     
  2. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu mama anahitaji maombi... where is Rwakatare at
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YULE mnafiki?
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    May be hajui kazi yazke ni nini?? Ngonja moto utakapowashwa bungeni next year na akina Lissu ndipo atjua kazi yake ni ipi!!
     
  5. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mama hana sera!!! Hivi hiyo sensa ni ya nini hasa??? Kama anataka idadi ya form four leavers hiyo si inapatikana wizarani kirahisi kabisa!!! Hii kweli ni Serikali ya kifisadi zaidi ya mno!!! Hapo ameshakosa njia ya kula hela zetu sasa anaanza kubuni upupu huo!!!! Hivi hawa viongozi wa CCM ni wakizazi gani hawa???!!!
     
  6. l

    limited JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo kwa serekal.i ya jk iko sana wazair ana sema hiki leo, kesho waziri mwingine kile.... kombana hatuhitaji katiba mpya pindaa kasema inahitajika kaaazi kwelikwel.
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mimi niliposikia kashinda uspika, nilishangaa kwani huyo mama hana kiwango ni majungu pale mjengoni tusubiri tuone. Hana mwelekeo wa kutupa kile tunachotaka sana sana atatuchelewesha kupangua wachezaji kwenye timu yetu ya serikali.

    Mama ajirekebisha na its too late for her.
     
  8. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    siku hizi kila kituu ni form iv leavers...walimu, polisi..., wanajeshi... soon tutaskia hata madaktari...! maana dhana ya kufunza mabwana shamba hamna tena
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Countries are talking of university education, our poor old lady is talking of secondary education? Poor us!
     
  10. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni bongoland bwana, mgawanyo wa madaraka ya dola siyo utamanduni wetu. kwetu sisi kipaumbele ni mshikamano na umoja. Ukianza kuendekeza huu utamanduni wa kugawanya madaraka ya dola kwa mihimili mitatu hisiyoingiliana huo ndiyo utakuwa mwanzo wa kuvunjika kwa utulivu tulio nao. Huu ni mwanzo mzuri kwa Makinda, siku zote ni lazima kuhakikisha anafanya kazi yake sambamba na serikali.
     
  11. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmesahau kuwa ni mmbunge/
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,381
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    tatizo kila mtu anajisemea tu, no thinking, look Kombani alivyotofautiana na PM kuhusu katiba, Look huyu Makinda kinda sasa waliomaliza F4 hata ukiwa na sensa je waliojiunga na A-Level hadi University itakuwaje? what kind of sensa? idadai ya wanaoliza fm4 inajulikana, eti ndio watakaoendeleza Kilimo kwanza? Vituko hivi, just talking, talking, no thinking, hivi vichwa vingine are totally VACUUM inside i believe so
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sifa aliyojipatia nayo uspika ni kwamba yeye ni mwanamke, basi! Mizigo mingine mnamwonea tu jamani!
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani lakini si amevaa kofia mbili? pale nadhani alikuwa anaongea kama mbunge njombe na si spika wa bunge la ccm & cuf
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    bora angrsema wafungwa na watu wa kujitolea ndio waendeleze ..huyu mama ni mwehu tena naruda tena ni mwe** Tanzania watu wangapi hawaana kazi na wapo vijijini tu bila la kufanya?? iweje leo urukie watoto wa shule? huyu anatofauti gani na mbakaji? au anajitafutia laana kama yeye ni mwanamke wa kweli aanze kuwapeleka wanae kwanza si anao watoto wa kike nawajua sana wapo dodom wanachakachua tu mitaani awapeleke wakalime kwanza ndio aongelee wanetu mi nna hasira
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    He! Kwahiyo hao vijana ndio watashika majembe au?
    Sa zingine kukaa kimya ni busara zaidi.
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    ni kweli, yeye ni mbunge na amelisemea hilo jimboni kwake, lakini mkuu wa mkoa ndiye aliyepaswa kulisemea, kama sio mkuu wa mkoa basi mkuu wa wilaya, hata kama idea hiyo ilikuwa yake angeidelegate kwa wakuu hao waitangaze. Tunaposema Tz kuna leadership vacuum hii yaweza kuwa ni tafsiri moja wapo
     
  18. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna mahali popote duniani penye uongozi huo unaousema. umeshindwa kuelewa maana ya delegation. probably point yako iko katika mising ya kikatiba lakini si si misingi ya kiuongozi
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,777
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Labda hajui maana ya sensa... si taarifa na takwimu zipo kuanzia miaka, jinsia zao, majina yao, anuani zao, sasa alikua anaongea ujinga gani? samahani kwa kutumia lugha kali but i hate speech za kijinga, huwezi kusimama mbele ya watu uwadanganye au uongee upupu kama huo, ndio yale yale ya kila shule kuwa na laptop kwa kila mwanafunzi...sijui kinachowafanya waropoke ni nini?!!
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Ma graduants wa SUA wako mitaani hawana kazi....Kilimo Kwanza kinaendeshwa na Jeetu na hao form 4
     
Loading...