Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

na mchumba wangu ila sijui kama nampenda nifanyeje???????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by batadume, Apr 23, 2011.

  1. b

    batadume Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyaaa mazeee na mchumba wangu ila sijui kama nampenda b'se nikikaa huwa some times namuona waukweli tena nikikaa some times namuuona wakiuwongo kama nime ingia choo cha kike vile nifanyeje sasa hii issue inanisumbua sana kichwa changu waungwana hebu naombeni msaada wenu wakimawazo zaidi>>>>>>>
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nani kakwambia hapa kuna wahuni wenzio??

    yaani mzee mzima ka miye unaweza kuniita oyaaa mazee?????????
     
  3. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhhhh mchumba au gf au demu na wewe???

    Sasa kama wewe mwenyewe huna hakika kama unampenda ama vp c tukusaidiaj???

    Na kama ni mchumba mpk sasa hujielew pole yake???
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kidoti umeona eeh!!!!!
     
  5. b

    batadume Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahhaaaaaaaaaa poa kama mmeamua kunidisss kama vip hav agood Easter friend of mineeeeeeeee................................................
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwanza huna hata shukrani ww hembu ona ranks zako
    Join Date : 4th March 2011
    Posts : 42
    Thanks0 Thanked 2 Times in 2 Posts

    Rep Power : 0
    unachojua ww ni kupost thread tu!!

    Nenda bana.
     
  7. b

    batadume Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuu umeniandama ndugu yangu au hujaipenda post yangu?????????? but don't mind kama nime kukwaza forgive me!!!! kuhusu my post nip serous about ranks isikuumize kichwa sana bado sijapata full experience in this JMF BUT AS TIME GO NITA IMPROVE
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    post yako mie sijaichukia ila the way ulivyoiwakilisha!! umeandika kihuni sana, sijajua unachowaza kichwani kwako.

    Unajua imeandikwa " akinenacho mtu ndicho kimjazacho moyo" hivyo unaonekana kama muhuni tu, haijalishi kama uko serious au lah!!
     
  9. S

    Shauri JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    HIYO NDO SALAMU MKUU,HAPA HAKUNA MATEJA:director:

     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Chukua muda wako ujiulize moyoni mwako usikimbilie kwenye maamuzi ambayo yatakutesa maisha yako yooote. Pole kwa mashushu ila ujue namna ya kuwakilisha hoja yako sio unashuka tu na mistari ya kitaani
     
  11. kure11

    kure11 Senior Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ni mahal pa great thinkerz so hatutegemei lugha za mtaan au lugha za kihuni.natumai umejifunza. Ni vema ukauchunguza moyo wako kwani sie hatujui unapenda nin katika maisha yako.
     
  12. F

    FredKavishe Verified User

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tutumie lugha za kistarabu tujue jinsi ya kuaproach watu hii sio fcebuk kwa watoto humu kuna hadi wazazi wako hata babu zako so tuache lugha za mtaani vijana wengi mnakuja kwa pupa kwenye jf tuache think before write na sio kukurupuka
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Oyaaaaa!
    Sharobaro BataDume
    Kama vp kusanya manyoya ya kuku 6 wa kitasha, chemsha, kamulia ndimu 3 halafu mwanangu miminika mwenyewe tumboni . . .
    Basi mchizi utaona freeeeesh jinsi demu alivyo, wala hutauliza tena mwana
     
Loading...