Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na maswali kwa wana jf!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Guyana Halima, Dec 16, 2009.

  1. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Kama hela haioti kwenye miti, kwanini bank zina matawi??

    2. Kwanini gundi haigandi kwenye chupa yake??

    3. Kama tunatakiwa tusi drive wakati tumekunywa kwanini bar kuna parking??

    4. Kama neno "abbreviation" linamaanisha ufupisho kwanini lenyewe ni refu hivyo??

    Majibu mpe mwenzako!!!!
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nikujibu la pili na wewe ndo mwenzangu wa kujibu
    kwa sababu chupa ya gundi ni ya plastic na plastic materials hazishiki gundi kabisa
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mwarabu? kama ndiyo haya majibu unayo
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,802
    Trophy Points: 280
    Tafutatafuta huku kwenye previous posts utapata majibu..
     
  5. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh!!!
     
  6. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh!!
     
  7. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimbweka kwetu ni Musoma!! labda ndo mana majibu sina!!!
     
Loading...