Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na kwenu kuna mgao?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 3, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Jamani huu mgao utaisha lini vandugu? Shuguli zangu hutegeme umeme lakini kwa hali ilivyo naweza kuingi manzese au kwamtogole kwenye fani yangu ya zamani (ngeta)
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwetu sisi wa serikali hakuna mgao,pole sana
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwetu mgao upo tena tuna ratiba mbili za kukatika umeme kwa siku, ratiba rasmi ya saa2 asbh hadi 12 jioni, au 12 jioni hadi 5 usiku. Na kuna ratiba isiyo rasmi, hapo hukatika saa 7 usiku hadi 12 asbh.
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    kwtu balaa kwanza hakuna muda maalum wakiamua
    tu kata du nshazoea yaaani umeme ukiwepo nashangaaga sana
     
Loading...