Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na imani wengi mmeboreka leo kama mimi..................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, May 4, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sina hamu ya kupost ,sina hamu ya kazi ...kichwa hakifanyi kazi kabisa ..
    May .....Jun,July August,Sept....October ......October ...

    Hapa sijui anawaza nini??
    [​IMG]
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    awze nini na yeye kazi yake kumeza na kutema baada ya kutafuniwa??
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana FL1, wengine tulianza toka jana.

    Nilipatwa na kwikwi ya ajabu pale nilipomskia JK akitoa mfano wa Mbayuwayu.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwangu imekuwa mbaya zaidi Dark City nimepata mawazo natamani kugeuza usiku kuwa mchana...
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    BHT SIJUI KWA NINI IMENIGUSA KIIVI ...kweli kuna watu wanajua kuharibu siku za wenzao ...
    2005 sijui kwa nini nilimpigia kura sikujua kama yatakuwa haya najuuuuuuuuuuuuuuuuuta kutoa kura yangu ya ndio
     
  6. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,605
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Dada yangu baada ya aibu ya jana unadhani huko upstairs kwa huyu jamaa kuna kitu cha maana kweli?
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lakini wakuu,
    jk naona kama yupo right
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana. Nenda kapumzike, kwani mgomo hakuna. Tumepona virungu vya Fanya Fujo Uone (FFU)!! Hakuna mgoma Tanzania labda mtu agome kuingia kwenye jeneza!
     
  9. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mimi ndio muajiri mkuu..masikio yangu yalisikia mimi ndio mnyonyaji mkuu wa watumishi wa umma
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli? Kama ulipingia kura basi inabidi tukugomee wewe.

    How could u do that? What deceived u? Au hiyo sura mfano wa avatar ndo ilikuingiza mkenge? Naona ulikuwa na malaria kichwani wakati huo na sasa amkupatia dawa mseto. Najua wengi sasa wataanza kupona!
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndo pakujifunza hapo
    kutenda kosa sio kosa, kosa kulirudia kosa mamii
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    G, uko mzima kweli au bado uko Tanga unagangwa?
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwanza wafanyakazi wako laki tatu na nusu tu...moyoni JK anasema "kwa Tanzania iliyojaa mijinga jinga kibao hizo kura si chochote".
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Binamu maneno gani binamu nilitegemea wewe ndio ......utakuwa na mawazo ya hekima unaniangusha binamu!!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu,
    mimi naamini jeikei yupo right kabisa
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umekula mchana mpwazz????

    najitolea kukupeleka late lunch................twende basi, washa tuktuk
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani sasa umefika wakati wa kutafuta mtu mwingine tumpe dhamana hii, huyu bwana sasa naona kalewa madaraka. kweli tukimpa tena kura zetu huyu bwana basi hatuna haki tena ya kumlaumu mtuuu
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!
    naogopa mafoleni na mahasira ya tukta.....

    NB:hivi bina,
    JAMAA WALIKUWA WANADEMAND YA ONGEZEKO LA ASILIMIA NGAPI VILE?
     
  19. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jamani samahanini kidogo, hivi ni maneno gani alisema JK? Sikuwa karibu na vyombo vya habari.
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nimsaidie..kima cha chini 315,000
     
Loading...