Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na huyu ni nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 3, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Ka nzi.. kameibukia NY na kamenitaarifu juu ya ugeni wa Sajaad A Ismail. Huyu ni nani na kuna haya yoyote ya kujua au nipuuzie?
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapa sio utamu.....uliza hako ka-nzi kako aka data collector. Kama hakajui ni kadaku! bwa ha ha ha ha haa!
     
  3. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 587
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Uwiano Maalum nadhani hii si namna au njia nzuri ya kumjibu mtu unless una bifu na MKJJ!!

    Ni mtazamo wangu tu!
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu why upuuzie.....ka nzi kachukue uamuzi wa kupuuza kakishajiridhisha kuwa huyo jamaa is just ''Joka la kibisa''....halina madhara...haling'ati!

    Otherwise....ka do the needful!
     
  5. Y

    YE JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Babu beef kila mda, kunywa chill pill!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Si nilikwambia...beef/ligi mode 24/7....
     
  7. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mzee;

    Tumeshakaa mkao wa kula. Hakuna jiwe litasalia juu ya jiwe . . . .

    Je spelling za jina ziko sawa?
     
  8. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Sio beef...inaitwa stimulus package, kazi haziendi hadi stimuli, na kama zitaenda basi ni utumbo mtupu.

    Sinywi chill pill kwa sababu sitaki 'thanks' wala sihitaji kuambiwa 'tuko pamoja'.

    Stimulus package huitaki, iweke kwenye 'ignore list' bwa ha ha ha ha haaaa!
     
  9. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    FMES atakuwa role model wako, kuanzia kwenye font na hiyo bwa ha ha ha -IMHO
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    IMNSHO....acha kujikombakomba ili upate kipoozeo 'safi sana, tuko pamoja'
    bwa ha ha ha!
     
  11. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Mie nimejibu hivyo, na wewe weka jibu lako zuri hapo.


    Kwa taarifa yako ni kwamba sikopeshi, muulize baharia jinsi ninavyomdunda mamsap hadi napelekwa polisi, namdunda kwa upuuzi kama huu, bwa ha ha ha ha ha ha!
     
  12. Y

    YE JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona, kaazi kweli kweli.
    Halafu utakuta ni mtu mzima kabsaaa...
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Jun 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    sina uhakika.. si unajua mambo ya kusikika kwenye simu; ila la katikati nina uhakika nalo.
     
  14. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #14
    Jun 3, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,568
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Duh, the world is full of surprises, ugly surprises - NY ? Ndipo wakusanyapo tai ?. Incidence, coincidence or enemy action - who knows but Ka nzi who has this habit of poking its nose wherever there's dirt - sasa je, ataandaliwa zulia jekundu ? Tukae tusubiri.
     
  15. M

    MathewMssw Member

    #15
    Jun 4, 2009
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe nafikiri ni CCM kwani majibu yako ni ya kizamani, nafikiri unapashwa kupelekwa kwenye maombezi! huenda una mapepo! nitakuombea uache hiyo bifu!
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Udaku wa hii uliishia wapi? iliwashinda?
     
Loading...