Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na hili la sakata la kina Jairo na Ngeleja linahitaji kujipima au kamati kujivua magamba?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Dec 6, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa unakaribia mwezi baada ya tume ya bunge kutoa taarifa kuhusu sakata la Jairo na wenzake kukusanya pesa kinyume cha sheria(Ufisadi)Ushahidi uliaanishwa wazi na mapendekezo ya hatua ya kuchukuliwa kwa wahusika.Ni mategemeo ya wengi yalikua kwa wahusika waliotajwa watajiuzulu au kufukuzwa kazi na kufikishwa vyombo vya sheria,lakini mpaka sasa hakuna chochote kilichotokea watu hao wanaendelea na shughuli zao kama kawaida,au na wao wanapashwa kupewa muda wajipime na kuchukua hatua?Au wanahitaji kuudiwa kamati ya kuwalazimisha kujivua nafasi zao?! Hii inatoa picha na funzo lipi kwa jamii?Kwanza ni mfano upi kwa wizara na taasisi za serikali zinazofanya ufisadi?Je pesa iliyotumika kwa kamati iliyoundwa kwa kuchunguza sakata hilo imepotea bure?!Kwani kuunda kamati ambayo maamuzi yake hayatekelezwi ni ufisadi juu ya ufisadi na kuwabebesha walipa kodi gharama zisizo na tija.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hii ndo Tanzania tuijuayo!acha gubu!!!!wenzenu wakila kazi kuwafuatilia!!!!!mliwachagua wa nini sasa!!!laumu akili yako kushindwa fanya maamuzi au pindua uongozi kama unaweza kama walivyofanya Sadam Hussein na Muamar Ghadafi!!!!!!vinginevyo jinyonge!!!!
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Inamuwia vigumu Kikwete kuwachukulia hatua stahiki hawa mafisadi kwasababu moja kubwa nayo ni kwamba matendo yote ya Jairo na Luhanjo yalikuwa na baraka zake!! Sasa kuonesha jeuri yake kwa wananchi waliomchagua, anakaa kimya na kuwaruhusu hawa jamaa wafikishe umri wao wa kustaafu halafu waondoke na kiinua mgongo na pension juu ya hizo walizokwiba. Ingekuwa amri yangu ningewafungulia wote walioko jela wawe huru kwani Rais wetu anawalinda wahalifu wakubwa na kuwafunga waiba kuku tu!!
     
  4. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lowasa amesema wazi kuwa 'DILI LA RICHMOND' hakuwa peke yake, sasa wewe unadhani 'DILI LA JAIRO' yuko peke yake? Rais anajua akiamua kuchukua hatua atafagia wizara nzima. :canada:
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo si ajabu kusikia rais kaunda tume nyingine.
     
  6. l

    limited JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    under ccm ruling? no way
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Serikali iko busy na MIAKA 50 YA UHURU kuawaalika watu wakimaliza ndio watawafukuza endelea kusubiri
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hivi nani alishawahi kufukuzwa kazi kwa kuboronga hapa bongo zaidi ya kuhamishiwa sehem nyingine akaboronge zaidi
    May be yule mkuu wa wilaya aliyechapa walimu viboko
    Ila hawa wengine wanahamishiwa tuu sehem nyingine wakafanye madudu zaidi

    tanzania zaidi ya uijuavyo
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    bado wapo katika mchakato; mchakato ambao hautaisha hadi Jairo na Katibu Mkuu Kiongozi muda wao muafaka wa kustaafu utumishi wa umma utakapofikia (ref. Mnyika case vc Richmond). that is made in Tanzania only!
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna hata mmoja ambaye atajiuzulu maana hata wakubwa wao walipewa pesa hizo na walikuwa wanajua kila kinachoendelea.
     
  11. m

    matawi JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Luhanjo anastaafu december mwishoni tunaona tuvute muda atoke akiwa mstaafu badala ya kufukuzwa. Ni dingi yangu samahanini sana
     
  12. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui kuwa hizo ripoti zatume huwa ni kiini macho,hapo ndo ishatoka.
     
Loading...