Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na hili je?. . . . .!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 16, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba umeoa au umeolewa au pia uko kwenye mahusiano,halafu unamkuta mpenzi/mke/mumeo anajiridhisha kimapenzi mwenyewe,kwa wanaume wanasema kujichua kwa wanawake sikumbuki hii sijui inatamkwaje..Sasa ndo umemfuma anafanya haivyo,Je utachukia?Kama ni ndio kwanini?Atakua amekusaliti?Kama ni ndio,amekusaliti na nani?Kama hautachukia kwanini?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    sitachukia....bali nitajiuliza wapi nimechemka......
    kwa upole nitamuuliza shida ni nini......halafu tutajadili tatizo......
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    This can be one of the two

    -Mmmh atleast nitakuwa happy hakutoka nje and more than that maybe kanimiss nitamaliza kwa kumpa dozi lol.
    -Kama performance yake kwenye 6x6 ndi weak halafu mkono wake wa kushoto ni mkubwa zaidi nitajua nini source ya ugonjwa huo, namtema saaa hiyo hiyo.
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Samahani, napita tuuuu!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Moja kwa moja ni dalili ya haridhiki kabisaa.:disapointed::disapointed::disapointed::disapointed:
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mimi sitachukia ila inabidi nimuulize taratibu nini tatizo na kwanini ameamua kufanya hivyo
    alafu taratibu tutasaidiana kutatua tatizo ni hivyo tuu
     
  7. S

    Spider man Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna kuna wengne wameshazoea kufanya hvyo tangia zaman 2 ,kwahyo inakuwa vgumu sana kuacha tabia hii.
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Mi nisingerudi aisee!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sasa hili ndilo Swali Gumu!
     
  10. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Kama mko pamoja(yaan hukuwa safari n.k) ni dalili kuwa haridhiki mnavyofanya, so either anamkumbuka wa zaman au anaona bora ajiridhishe mwenye! Inasemekana asilimia kubwa ya wanaofanya huo mchezo ni kwa sababu ya kutoridhika kimapenzi au kama hajaoa/olewa, ni kushindwa kutongoza/tongozwa, yaani- In-adequate normal sexual act! So, kama umemfuma, it indicate that humuridhisha! The only solution ni kutafuta namna ya kumlizisha!ie. Ubunifu!!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    So!Utafanyaje?
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Usingerudi kufanya nini?
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Then what?
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Simple like that??Are u sure!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    So what?
     
  16. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sitachukia coz raha jipe mwenyewe ukisubiri kupewa......!
     
  17. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kwa mwanamke .. anaji "graind" ama kujisaga
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Ntafurahi na kumpa moyo kuwa siku nyingine akizidiwa wakati sipo asimpelekee mtu kimwaga mkojo chake bali ajichue kwa raha zake.
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    hahahahahaa
    mama isac likes this..
     
  20. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thats a heart of a woman! Know what is the problem, seek for the solution
     
Loading...