Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...Na Hii Nayo Maana Yake Nini???

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Oct 20, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu sielewi hii kitu, na nimekuwa najiulza sana, eit Raisi wa Nchi Kulakiwa........
    ma5.jpg
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    nikifanya kauchambuzi kadogo tu ni kwamba hawa wote na wengine wasioonekana picani wameenda na magari na hii hutokea hata Rais akienda Kenya tu............................

    ma6.jpg
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Wakati huyu ndugu yuko hapa anatabasau, shughuli za kiuchumi zimesimama Kariakoo na damu ya watu inamwagika.............

    ma7.jpg
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Angalia pia hilo zulia........hivi unaweza kukisia gharama zake hadi linatandikwa hapo chini na baadae kuondolewa???? nawaza kwa sauti tu
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dhaifu at work,hicho kibabu kimeacha kutembea na mikasi mfukon nowdays? Au wamembadilishia role from mzee wa uzinduz to usher!
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    ...angalia vizuri kwenye mfuko wake wa shati................jasiri haachi asili
     
  7. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe!
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mafuta ya misafara kwenda kumlaki rais akitoka kutaliii oman....hapo ndo utajua watz wengi kwanini tutaendelea kuwa maskini.
     
  9. Dachr

    Dachr Senior Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama maigizo ya bongo movie vile.
    Ndenge ilivyoonekana tu angani wakambiwa"Action"
     
  10. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    mbona Diamond akishuka kwenye zulia jekundu pale mlimani city huwa mnashangilia?
    Chadema bwana?
     
  11. Hansy wa East

    Hansy wa East JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    we unataka akapokelewe na toroli?
    Mbona enzi za Mkapa hamkuyasema haya?
     
  12. K

    Konya JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    umenichekesha mkuu
     
  13. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kaanza kuvaa bullet proof ennh!!

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Naona katupia single button

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Alitakiwa awakute vijana wa mwamunyange pale,wamuulize wapi alikotoka na kaenda kufanya nini wakati bokoharam wanavamia nchi huku.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Alafu wanavyoshangiliana utadhani hawajaonana miaka kumi kumbe hata wiki moja haijaisha.
    Nadhani kila mmoja anamuwahi JK ampe umbea kabla ya mwenzake.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Kumbe umeisoma eh?
    Ni dhahiri hali yake ni tete,
    kesho kutwa tu atasafiri ili ajiepushe na majukumu mazito ya TZ.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kuna ishu nyingine inabidi uweke uchama pembeni mkuu, suala la misafara isiyo na msingi linakera na ni ufujaji tu wa hela. Kama umeshawahi kufanya kazi wizara nyeti serikalini utaelewa ninachokiandika.
    Sio suala la ulazima sana kila kiongozi kwenda hapo, muhimu ni usalama wa Rais tu.
     
  19. awp

    awp JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyo mama (nahisi) asiyenamkono ni nani? namwonea huruma
     
  20. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Typical Africans Presidents,wanapenda kuonekana they have power,umewahi kumuona Obama au other presidents nchi zilizoendelea wanalakiwa? Wastage taxpayers money
     
Loading...