Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na hii imekaa vipi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Jan 19, 2012.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tuliona email za ikulu kwa JK akiwa na yahoo, haya huko kwa wenzetu pia naona kuna ka-ugonjwa kalekale ingawa ni wizara.

    [​IMG]
     
  2. b

    baba koku JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwani tatizo ni nini hapa.Tufafanulie basi
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anataka email za kiofisi watumie website za ofisi zao
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Idara nzima ya habari haina namba ya simu, wee hushangai hilo?
     
Loading...