Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na hichi kipaji tutakiachia kweli kichezee Uingereza kama baba yake anavyosema??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rural Swagga, Mar 30, 2011.

  1. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Adam Nditi dogo wa kibongo anayekipiga Chelsea Youth team.

    Safi sana dogo.
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. S

    SELEWISE Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I s better akachezea timu ya vijana uingereza then baadae aamue mwenyewe, akija bongo ni majungu tu ukizingatia hata African cup of nation hatuchezi sasa atatusaidia vipi mwache dogo wa watu ashine huko duniani
     
Loading...