Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na haya ndio maisha yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nakapanya, Jul 14, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nianze kwa kusema;kuujua udhaifu wa adui yako ni hatua moja mbele ya kukusaidia kumshinda huyo adui yako.Watanzania tumekuwa tukikabiliwa na matatizo mengi toka miaka mingi iliyopita hadi sasa,Mwalimu Nyerere alituambia maadui zetu wakubwa ni ujinga,maradhi na umaskini,baadaye wakaongezeka maadui wengine;adui mkubwa alyeongezeka ni ufisadi.Binafsi naomba niongeze maadui wengine wafuatao:
    .uoga
    .chuki
    .ubinafsi
    .upuaaziaji.
    .kutojitambua
    hao ndio ,aadui ambao kwa kiasi kikubwa wanalishambulia taifa letu la Tanzania ambalo tangu kuzaliwa kwake lenyewe linatambaa tuu haliwez hata kuinuka.Watanzania tumekuwa watu wa kwenda na matukio;linapotokea tukio huwa ni wepesi sana kulizungumzia na kuonyesha hisia zetu,pindi linapotokea tukio jingine basi hulisahau tukio la kwanza kabisaa hata kama lilikuwa lina uzito na maslahi ya umma.Ni kwasababu hiyo ndio maana serikali imekuwa ikicheza na akili zetu Watanzania kwasababu wameshajua UDHAIFU wetu hivyo wanatubadilishia matukio kila leo ili tushindwe kuhoji mambo ya msingi;hakika huu ni UDHAIFU mkubwa sana.tunapenda sana kuongea,porojo na kutiana moyo mahali pasipotakiwa,ndio maana watawala hawaishi kusema ni "UPEPO TU UTAPITA",MANENO MENGI VITENDO HAKUNA.(UTOPIAN PEOPLE/NATION). HAYA NDIO MAISHA YETU WATANZANIA.
     
Loading...