Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na haya mabango je?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by g.n.n, Jun 26, 2012.

  1. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimekua nikijiuliza huwa yanatengenezwa vipi mpaka yanawekwa barabarani mfano mabango ya mitandao au vinywaji.
    Kwahiyo kama unafahamu fanya kujibu hili swali na utanisaidia sana.
     
  2. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Yapi unazungumzia kaka? Kama ni yale ya picha kubwa nadhani ni ya kawaida sana labda ungesema yale yanayotembea na kubadilikabadilika! FUNGUKA MZEE
     
  3. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yale makubwa bana mara yanakuaga main road fanya kufunguka utaratibu wa kuyatengeneza uko vipi?
    Pili hata yale yanayotembea kuna utaalam gani unatumika?
     
  4. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yale makubwa bana mara yanakuaga main road fanya kufunguka utaratibu wa kuyatengeneza uko vipi?
    Pili hata yale yanayotembea kuna utaalam gani unatumika?
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Labda useme zaidi eneo ambalo unafikiri bila kupata jibu maana bado hujaweka bayana ni hatua gani ya utenge n ezaji inayokupa tabu au unamaanisha printing?
     
  6. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    HAPO hapo kwenye printing ndo hasa nataka kufamu
     
  7. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Subiri magwiji wa sector hiyo waje utapata jibu mkuu!!!
     
  8. echuma

    echuma JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yale huwa ni unaprint inategemea kuna pvc na canvas material,mara nyingi hutumia canvas unatengeneza dizaini yako unayotaka itokee unaenda kuprint huku ukiwa na vipimo vya tangazo lako, ile frem ya nje inakuwa imefungwa taa ndani yake, unakuja kuweka hyo canvas yako kwa juu ya ile frem na unaifunga huwa inakuwa na matundu canvas yenyewe tayari unakuwa umemaliza zoezi (kwa ufupi kwa maelezo zaidi ni pm)
     
Loading...