Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na hapa je?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, May 24, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hi! Jamani inasemekana kuwa % kubwa ya wanaohudhuria kwa sangoma kuhusu suala la mapenzi ni wanawake, SASA,,,, sababu inayomfanya mwanawake kwenda kwa waganga wa kienyeji ni nini? Je,
    1. Hajiamini kwamba ana uwezo wa kumdatisha mumewe akadata?
    2. Ni wivu? Kwamba hataki asalimiane hata na majirani?
    3. Na wenyewe wanataka kuonekana ni wababe mbele ya wanaume zao?
    4. Ni ujinga?
    5. Ni kuigana?



    Mezaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sharobaro majibu umetoa mwenyewe hapo... kwa wale wanaoenda majibu ni all the above....
     
  3. M

    Munghiki Senior Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    imani za kijinga na kuiga!
     
  4. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhhhhh hata sijui sana

    Lakin najua mapenzi ya dawa si mapenzi na yaweza kuwa ya muda mfupi tu,...Kuna raha yake kujua mtu anakupenda ki ukweli na si anakupenda kwa kuwa umemtengeza akupende.

    Mi nadhan hiyo #4 ndo sababu kubwa..
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watoto wamekuwa wengi mno humu JF
     
  6. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    majibu unayo mkuu..
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwa mtazamo huu, kweli tutafika?
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuuuhh
    Hivi kumbee ee
     
Loading...