Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

na bahati miye

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kubwalamaadui, Oct 31, 2012.

  1. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sijawahi kutoswa,ila mi nimtosaji alafu cha kushangaza mie n wakawaidaaaaaa..
    siri ya mafanikio n kujtambua,kujitamin na kujiamin
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo bahati?? Kama hii ni bahati basi ni bahati ya kijuhaaaa.
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Unapata mambulula ndo unawashika masikio mwanamke mwenye akili zake lazima uzame ndani ya 180zake upende usipende

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. D

    Diga Diga Senior Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio lugha gani ewe Bosi wa Mfalme ****?
     
  5. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wivu tu.mmeshazoea kuliza mademu wenu.mie naliza watu.tena am ver selective
     
  6. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uzi wa kijuha kama huu utakuta unafika hadi page 13. MODS tuondolee hii kitu.
     
  7. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unajua maana ya silent killer.hyo inaitwa kill me soffffllyyyyy.
    unajishaua tu.hivi huwa hamskii wanaume wanakufa kwa ajili ya mapenzi
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Endelea na bahati yako
     
  9. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mod atoe ili iweje!hivi vipi,mlishazoe post za wanawake kulalamika kanifanya hiv mara hiv.post hailolewi najua mods n waelewa sana
     
  10. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hatuwezi Jua...Kama Hao Unao Watosa Ni Vifaa Na Wanajitambu Na Kujiamini!!?
    Basi Wewe Una Bahati Sana!
    Ila Kama Ni Mazombi Mbele Kama Nyuma!!?
    Ujiite Mwenye Kimavi!!
     
  11. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante mkuu,
    nimeshabaatika now nipo namrassia.
    nipo kwa maandaliz ya wedd
     
  12. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sio mazombi babaaaaaa.
    alafu siri nyingne ya mafanikia sijirahsshi hata siku moja kwa mwanaume.
    you made my day na koment yako
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Here we go again! Hii syndrome ya kutamba mkipata wanaume weupe sijui mtaponaje. Mweh! Msalimie mrussia!
     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kumbe Wewe Ni "She",
    Mbona Jina Linatisha?
     
  15. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    king'asti jamani hadi wewe.
    hapana wanaume weusi pia wako juu n baba zangu,kaka,wajomba,marafiki ila imetokea tu,na pia mona nyie wanaume mnapenda wanawake weupe!
     
  16. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa za kijinga enzi hizo. Wenzio tunaogopa HIV
     
  17. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    He!
    Kumbe Huyo Ni "He"?
    Majina Jaman...!!
    Eti KING'ASTI!?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    maskini akipata mat.ako hulia mbwata!
     
  19. kubwalamaadui

    kubwalamaadui JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa hapa hiv inaingiaje sweeper!unafikiri kila mtu anaenda kavukavu kisa boyfrnd!hata kama si kwa hiv tu na unwanted mimba my dia.ndio maana nmekwambia najitambua na sishobokei kuvua pichu kivile ndio maana wanapapatika
    for ur info evenhuyu mrussia wangu tunatumia kinga.
    nawashaur pia wanajamvi si ukipata tu bf sijui mchumba kavu kavu tu,hapana hapana.
    pole kwa kuogopa hiv na nakushaur kinga na kupima.sio uogope tu
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sawa mkali wa kuchagua mahose girl. Umetisha.
     
Loading...