Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

N joo ufanyiwe maombi... Njoo uombewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,226
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    Kila nikirudi home huku napepesuka na kuyumba yumba, na mara nyingine nikiwa sina kumbukumbu viatu nimeacha wapi.
    Mke wangu huwa ananipokea kwa upendo na upole sana na kuniimbia huu wimbo wa njoo ufanyiwe maombi, njoo uombewe.
    Nlikuwa najua kuwa yeye mama watoto ndio ameutunga kwa sababu sikuwahi kuusikia sehemu nyingine yoyote.
    Jana nikiwa mchovu naelekea kilabuni, ndani ya daladala, nikausikia.
    Kwa kweli ni wimbo mzuri sana,nyumbani kumsimulia mama watoto kuwa ule wimbo ambao huwa ananiimbia nimeusikia ukipigwa redioni.
    Nikakaa na mama watoto wangu nikiwa soba kabisa, dah...
    Nikagundua kuwa sasa nampenda wife kuliko nilivyo wahi kumpenda huko siku zilizopita
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Bonny wa mwaitege.
    Wimbo ni mzuri sana na unaburudisha roho na mwili pia
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama unalewa hadi unasahau ulipondondoshea viatu basi ujue kuwa wewe hi hopeless.
    Maadamu umegundua unampenda mkeo , nakushauri uwe unarudi mapema na uachane na unywaji wa pombe uliokithiri, ni hatari kwa afya yako.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!!!!
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kanumba style hii.

    Yaani unaona unampenda mkeo kwa sababu ya wimbo wa Bony Mwaitege???

    Kweli Duniani kuna mambo, bibi yangu aliwahi kuniambia kuwa uyaone!!!
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jf hiyooo........... yaosha na kusuuza vilivyo..... haya baba wewe fanyiwa hayo maombi uache pombe....ok??na utaacha inshallah 4 the will of allah...:pray::pray::hail:
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    njoo.njoo njoo ufanyiwe maombezi baba wimbo umesimama mnooooo
     
  8. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana... sasa uache moja kwa moja
     
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    AVATAR YAKO NI NOMA ILE KINOMA NOMA
    [​IMG]
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kurudi kwenye mstari ulio sahihi maana kama ulikuwa unalewa mpaka unasahau viatu si jambo jema na inaelekea kulikuwa na uwezekano wa kuvunjiwa mayai ma..........!!
     
  11. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    hujawahi kukutana na wale vijana wanaitwa popobawa kwenye harakati zako za miulabu?
     
  12. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    Hopefully utaendelea kuwa sober
    ...
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Na mwisho utauona ufalme wa mbingu. Credit kwa mkeo, badala na yeye kuwa mlevi, kakubadilisha kwa maombi.
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha mbali Mkuu,
    kuna jirani yangu yeye akitoka kirabuni (Mataputapu) usiku mnene anapita na chorus yake moja tu
    NInatembea kidogo kidogo nikinyata, basi anairudia hiyo hiyo mpaka anafika home
     
  16. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa staili hiyo watakupumulia kisogoni !!

    ULEVI NOMAAAAA!!
     
  17. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu kweli alikuwa ANANYATA maana masanga yakishakubali speed ya kutembea haraka itatoka wapi kama hataki kujikwaa na kuishia mitaroni??!!! POMBE SIO CHAI JAMANI
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Darlingtone, kama sikosei, nadhani na wewe unastahili kufanyiwa maombi.... wakaka poleni!!
     
  19. M

    Mary Glory Senior Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh iyo kali!ananyata nyata!!
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,226
    Likes Received: 5,502
    Trophy Points: 280
    thread nyingine bwana.......
    We acha tu
     
Loading...