Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

N ilifankiwa ku-unlock Airtel Moden,ImeanzaKukataa SIM za Voda Nifanyeje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by eedoh05, Oct 8, 2012.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa msaada wenu nilifanikiwa ku-unlock Airtel Modem ZTE MF190. Ikawa inafungua line za mitandao mikubwa hapa Dar, mfano, voda,tigo na zantel. Nilitumia DC-Unlocker Software. Lakini sasa inagoma kuzisoma line za Voda na Zantel. Nikadhani ime-lock tena.Nilipojaribu ku-run dc-unlocker ikaniambia moden unlocked. MISAIDIENI, nitatue vipi tatizo hili? Vodacom kwa sasa wana kapromo ka aina yake.
     
  2. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haisomi line za voda na zantel au line zote? Funguka vyema usaidiwe
     
  3. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    yale yale, mm after unlocking modem ikagoma, na komputa hata nikichomeka modem zingine pia kati ya internet icon na airtel\any modem icon kunapigwa alama ya x, kuna rafiki angu humu aliniambia nidownload firmware imeshndikana coz ndo hvyo tena pc haidak net.
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,149
    Likes Received: 1,486
    Trophy Points: 280
    Ku unlock modem hakuwezi kufanya pc yako iache kusoma modem nyingne wewe pc yako itakuwa na tatizo binafsi.
    ukishachomeka modem yenye line hapo hapo penye alama ya internet iliyopgwa x bonyeza hapo hapo italeta kibox kikiwa kinaonesha connections mbali mbali na mfano kama kwenye modem yako kuna voda utaona pale kuna vodacom bonyeza vodacom chini utaona linatokea neno connect nawe click hapo ikitokea likaja box linadai access point andika internet pengine acha wazi pga next next mpaka mwisho
     
  5. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    sure chief, kusoma inasomwa na inaconnect, ila zile browser haziwi connected na broadband, YANGU NI AIRTEL ZTE MF190
     
  6. M

    M.L. Senior Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kwa laini za voda na zantel tu,zingine inafungua.
     
Loading...