Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

N h i f?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NYAGI DRY, Nov 28, 2011.

  1. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    vp kime elewe ka pale? Manake duu?
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa naangalia ni nini hiki ambacho kila mtu ameishia kutazama bila kucomment, sasa nimeelewa. Kwa mtaji huu wa namna yako ya kujieleza, ulishawahi kumtongoza demu akakubali?
     
  3. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mpk dadako nishalala nae ulikua hujui
     
Loading...