Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

N.E.C Imuondoe Kikwete Kukinusuru CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 3, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Aliingia madarakani kwa kauli mbiu ya “Ari Mpya Nguvu Mpya. Kasi Mpya” wengine walimuona kweli “Chaguo la Mungu” Kaulimbiu iliyogeuka kuwa janga la taifa na chama chetu tukufu CCM. Katika kipindi chake cha uongozi, Rais Kikwete amegeuka kuwa mzigo na aibu kwa taifa; amekumbatia udini, amejenga makundi ndani ya chama chetu.

    Ametumia cheo chake kukifedhehesha taifa. Amekuwa rais wa kwanza kuongwa suti nchini Tanzania. Rais wetu hajui kwa nini watanzania maskini, na wala hajui Ikulu anafanya nini. Hii ni kwa sababu meli za Iran zinasajiliwa akiwa safarini marekani bila yeye kujua

    Ameifanya CCM kuchukiwa kila kona ya nchi. Amekuwa rais wa kwanza kupigwa mawe na wananchi. Hivi kweli tunaelekea wapi? Mh. RAIS. Utakosa nini ukiyaacha madaraka kukinusuru chama na Taifa!

    Rais Kikwete amekumbatia ufisadi na mafisadi. Hapa namaanisha EPA, Richmond, mabillioni uswisi nk. Katika uongozi wake, uonevu wa polisi umepitiliza. Raia wanatekwa na kuuwawa kinyama. Mahakama zetu zimekuwa za kulinda maslahi ya viongozi. Urasimu, rushwa, kugawana vyeo vimezidi.rasilmali za nchi zinayeyuka, umasikini umekithiri huku huduma za jamii zote zinatoweka. Aibu kwa CCM.

    Ili kukinusuru chama chetu mama (CCM) N.E.C lazima ifanye mpango wa kumuondoa Kikwete haraka iwezekanavyo. Hatuwezi tena kujidanganya kwamba chama chetu kinapendwa. Vinginevyo tusubiri kihama 2015 huku mkiyaweka kwenye kumbukumbu huu waraka wangu

    MTOTO WA CCM
     
  2. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya mkamwambie atekeleze kwa vitendo dhana ya kujivua gamba yaani mkamwambie yeye ndiyo gamba!Mbona wenzenu ANC walimtoa sped Mbeki?
     
  3. m

    majebere JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hapo naona bla bla bla tu,huna point mzee, naona umetuma huu ujumbe ukiwa unajisaidia choo cha bar.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ......................?????????????????????????????????
     
  5. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nadhani umeupokea ujumbe ndo maana umejibu. Mfikishie Rais ujumbe. Kama wewe ndiye rais, hapo sana nitaelewa majibu yako
     
  6. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    wewe tangu lini huyu jamaa akawa nazo ? mzee misifa
     
  7. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyu ni goigoi
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NO NO NO NAOMBEA KIKWETE,NAPE,MUKAMA WABAKI KWANI HUU NI MTAJI MZURI KWA CHADEMA MAANA ANGEKUWEMO LOWASSA NI KICHWA ANGEPOKEA USHAURI WA CHADEMA LAKINI HAWA WALIOBAKI HUMO HAMNAZO :israel:
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Du!
    Hili ni scud!
    Mao aliwahi kusema," bombard the headquarters"
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]morogoro mjini2015
     
  11. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwambie ajitahidi huko Canada, US na UK aliko akirudi atakuta kazi imekamilika. Anajitahidi sana awe rais japo kwa wiki moja, ndio maana anaona 2015 mbali.
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nepi yuko busy either anapaka karolight, au anamponda mzee lowasa
     
  13. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,174
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Umesema kweli Mkuu. Lakini unasahau jambo moja. Tanzania si kama South Afrika kwamba chama kinaweza kikam-recall raisi kama walivyomfanyia Thabo Mbeki. Uchaguzi wa Tanzania wananchi wanampigia kura raisi sio chama. Hivyo kwa sasa JK amechaguliwa na wananchi sio CCM. Kwa mtaji huo NEC ya CCM haiwezi kumwondoa JK madarakani, raisi aliyechaguliwa na wananchi, wanachama wa CCM na wasio wanachama wa CCM. (Labda kama unataka kwenye katiba mpya watu wachague chama badala ya raisi, ili chama kiwe na uwezo wa kumbadilisha raisi kabla ya uchaguzi mkuu).

    JK anaweza kutoka madarakani kwa kuondolewa na kura ya kukosa imani nae ya Bunge. Hapo uchaguzi mkuu mpya utaitishwa. CCM hawawezi hata siku moja kukubali hili.

    Ikiwa JK atajiuzuru kwa utashi wake au suala la afya, au kukumbwa na mkasa wa kifo, basi Makamu wa Raisi, Dr. Bilali, ndiye anachukua madaraka ya uraisi. Sasa hapo chekecha mwenyewe, maana isije ikawa kuruka maji kukanyaga tope.
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mwambie aje. hapa tunamsubiri na kitu Obagi mkuu. hatakuwa na jeuri ya kutokwa povu. mwanamme mzima kazi kupaka cream
     
Loading...