Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

N.B.C Limited Kugoma 22.02.2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Feb 12, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wa Benki ya Taifa ya biashara wataingia msituni siku ya Jumatatu ya tarehe 22.02.2010 kugomea utaratibu mbovu unaotumiwa na menejimenti ya benki hiyo kwenye suala zima la kugawa mgao wa bonus na nyongeza ya mishahara.
    katika kikao cha wafanyakazi wa NBC LTD na FIBUKA (chama cha kutetea haki za wafanyakazi wa taasisi za fedha) kilichofanyika jana Mhasibu House, wameulaumu uongozi huo kwa kuwapendelea baadi ya wafanyakazi kwa kuwapa bonus nzito na kuwaacha wengine wakiwa hoi kwa kuambulia tu vijihela tusito tosha hata kununua gurudumu la bajaji.
    FIBUKA wanataka washirikishwe kwenye mchakato mzima wa bonus na kinyume cha hapo basi mgomo utarindima.
    Bonus na mishahara mipya vimepangwa kutolewa tarehe 18.02.2010
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    poleni sana, mipaka ya wanyonyaji imo mikononi mwa wanaonyonywa, ila ni lazima wanaonyonywa watambue haki zao, na wachoke kunyonywa.
     
  3. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    AAAAAh wapi, FIBUKA kama ZITO tu.
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dogo we ni kichwa kweli. nimekukubali jombaa
     
Loading...