Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzunguuu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 30, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kuna mzungu mmoja alikuja bongo kwenye kijiji fulani,kuanzisha NGO ya kusaidia wanakijii!
    Siku moja akiwa anafanya mkutano na wanakiji,c akaachi bonge la ushuzi,wanakijii wakamcheka vibaya sana!
    Akajisikia aibu sana,hata akashindwa kuendelea na mkutano tena,
    Jamaa(mzungu)akaamua kurudi kwao ili kuua soo,aka kaa kwao miaka kumi ili watu wasahau!
    Baada ya miaka kumi akarudi tena pale kijijini,akiwa njiani,anakaribia kutokeza mtoni aliwasikia akina mama mtoni wanafua,huku wakipiga soga kwa kubishana kuhusu umri wa watoto wao!
    Mwanamke1"jamani mwanangu mie ni mkubwa kuliko wa kwako"
    Mwanamke2"wangu ni mkubwa"
    Mwanamke1"kwani wako kazaliwa lini jamani?"
    Mwanamke2"kipindi kile mzungu alipojamba mkutanoni"
     
  2. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umejitahidi, ingawa sijacheka!
     
Loading...