Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzunguko wa Hedhi: Naomba msaada toka kwa wataalamu

Discussion in 'JF Doctor' started by tizo1, Mar 30, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Please naomba kuuliza!Sipendi kutumia condom na mama watoto wangu.JE NI SIKU GANI NI ZA HATAR?NAOMBA NIFUNDISHWE MZUNGUKO ULIVYO.
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hii mada imeshajadiliwa humu mpaka watu wamechoka....fuatilia thread za JF Doctor zenye titles zifuatazo (sorry sina utaalam wa kuweka links za thread hizo hapa):
    1. Siku zipi nzuri za kukamata mimba
    2. Kupata mimba
    3. Inawezekana kweli?

    Kwenye hizo thread utakuta kila unalotaka kujua kuhusu mzunguko wa mwanamke.
     
  3. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pia unaweza kwenda kwa wataalamu wa kinamama ukiambatana na mkeo watakufundisha/kukuelekeza mzunguko wa hedhi unavyokwenda
     
  4. bongompya

    bongompya JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2015
    Joined: May 10, 2015
    Messages: 226
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hahaaa
     
Loading...