Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzunguko ndani ya nyumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by msani, Aug 22, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wana jf,haka kamchezo sio kazuri
    leo nimepewa kisa na mshikaji wangu hapa nilipopanga

    mshikaji kamtokea demu hapa jirani kitambo kabla mie sijahamia na akafanikiwa kuwa na huyo demu ila baadaye mshikaji akaenda chuo,wakti nahamia hapa huyo demu alitokewa na mshikaji mwingine ambaye naye alikuwa amehamia kitambo kidogo tu,mi niliujua huu mchongo mpya maana hapo awali mi sikuwepo,huyu mshikaji mpangaji akatuambia masela kuwa kapata mtoto wa geti maeneo ya hapo karibu,siku moja wakakorofishana na huyo demu na wakti huo kuna msela wa huyo mshikaji mpangaji alikuwa ametoka mkoa kaja kwenye interview,akambembeleza huyo demu hapo huku jamaa akiwa ameondoka kwenda misele na akimwambia demu wake huyo kuwa asimkute nyumbani,mshikaji toka mkoa kabembeleza hatimaye demu kajiachia jamaa akala mzigo.
    mshikaji wa kwanza ambaye yeye ni mwenyeji karudi toka chuo na kuendeleza makamuzi kama kawa,sasa leo hii jioni 19/08,braza mtu karudi toka kazini ila baadaye akaonekana kama ni mtu aliyesahau kitu kwenye gari yake,braza mtu akamuita mshikaji wa chuo na kumagiza kuchuzukua miwani na cheni na avipeleke kwahuyo demu kuwa alivisahau na akaambiwa avifiche ili shemeji yake asivione,ndipo mshikaji akagundua kuwa braza yake naye kapita kwa huyo demu ila ikaonekana baadae kuwa braza alimpata kwa bahati mbaya tu baada ya braza kumsimulia mshikaji ambaye ni mdogo wake,"eti kajiingiza mwenyewe mi nikala",braza hakujua kuwa dogo anakula,ndipo braza akamuambia hata hivyo huyu demu sina mpango naye kwani anachukuliwa na jamaa wa nyumba ya pili na akamtaja jina la huyo jamaa,leo hii usiku mshikaji mpangaji alikuwa na mshikaji wa chuo kwenye gari binafsi wakitoka kwenda matembezi ndipo walipo kutana na huyo demu kumbe alikuwa anamsubri mshikaji mpangaji wakiwa na appointment,ikabidi waende wote
    hiki ndcho kisa kilichotokea huku kwetu katika uwanja wa mapenzi ya mzunguko
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ukiishi mbagala kiburugwa....hamkosi visa vya hapa na pale...
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Duh! huu kweli mzunguko maana kama sijaambulia kitu hivi.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    hivi suppose huyo msichana anaanza kuugua na kufa....

    umewahi jiuliza utakuja ku post nini hapa?ikitokea hivyo??????
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi nani alikupa kazi ya kumfatilia huyu msichana na kujua kalala na nani ? mbona hujatuambia kuwa WEWE alikukataa pamoja na kuwaonjesha wote hao? au ni kwa sababu unafatilia maisha ya watu saaana a.k.a MMBEA akaona utamtoa hata kwenye magazeti ya Shigongo ????
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhh nimeielewa story yako kwa shida sana, ina maana hapo mtaani kwenu kuna msichana mmoja tu?na wewe umeruka kisehemu chako?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Umeona eeeh? Hiyo stori mzunguko kweli kweli
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    itabidi wazikwe wote kwasababu huyu hana kazi hapa duniani zaidi ya kumfatilia huyu binti,poor him lol!

    Huyu KAKATALIWA ndio maana kaileta hapa,angekubaliwa wala asingelalamika hivi hahaha!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    aaaaah acha niende zangu, kuisoma tu kichwa kimezunguka!!
     
  10. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msani, unaweza kuifupisha stori yako. Kwani kwangu imekuwa ngumu kuielewa, na nashindwa kutoa msaada.
     
  11. E

    Emeka Onono Senior Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hajasema kama anataka msaada,ni taarifa tu ametupa,we soma kisha chapa lapa
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haki mi sikuelewa chochote. Ila baada ya kusoma comments ndio nimelewa kwa mbaliiiiiii.... Tuombe Mungu msichana awe na healthty sexual hygiene coz vingine breaza yake na yule wa chuo, yule mpangaji na dugu yake fulani, bwana wake wa zamani na yule mpya na hao wengine hata sikuelewa wametoka wapi wote ni marehem in 2020.
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    no love.
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,333
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    yaliyomsibu yeye mwenyewe ndiyo yananoga haya ya kusimuliwa na kuhisi yana mushkeli mkubwa wa hasa kujua kama ni kweli au ni njozi na matarajio ya mtu tu.........
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa vile umesema ni demu tu basi hakuna shaka mzunguko uendeleee na wewe mega nafasi yako.....
     
  16. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    NADHANI KAMA ANGEWAPA HERUFI (LETS SAY X, Y ,Z R etc )
    HIVI HAO WAHUSIKA NDO ANGESOMEKA VIZURI!! MAANA MARA MSHIKAJI MMOJA MARA MSHIKAJI WA CHUO... DUUUUUUUUUUUUUH WAMBEA WANAKAZI
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kukuelewa imebidi nisome na vidole pia.... Haya ndo maisha halisi tatizo huwa hatujuani tu!!
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mambo ya uswazi yana tabu kweli.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    thanks for sharing! face it guys, ni mbi za vijiti hizi! chuo wakaka walikua wanaambiana 'mwana,pokea kijiti,mi nshachoka'! na ujinga wa mwisho ni kusahau dawa ya penzi! wish u lucky guys,tusisahau kurekebisha na muumba just incase tutakuta hukumbu huko juu!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    kufanya ufanye wewe unajifanya mshikaji, acheni uasherati lwenu.
     
Loading...