Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu wa nne

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penny, Nov 7, 2008.

  1. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Za leo jamani, mimi natabia moja sijui ni mbaya au la naombeni mnishauri. Kwa kweli Mr. kunikasirisha au kunuka pombe nilazima nilae mzungu wa nne ndopo ninapopata usingizi. Je mlalo huu ni mbaya mnapokuwa mmeudhiana na kama mwenza hana time yakujua what is the problem?
     
  2. K

    Kafara JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    huyo mzungu wa nne unalala muda gani? mpaka harufu ya pombe iishe
    au mpaka mume aombe msamaha?
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Akiwa ananuka na miguu sasa inakuwaje?Sio nzuri kwani ni mumeo na umempenda penda ana anacho kunywa na kula...sasa kama pombe ni noma na kujamba je?

    Au hilo huwa hamfanyi nyie...?Kwani akila mishikaki na beer za uvugu uvungu humo ndani mkilala kwenye shuka moja si asubuhi itakuwa haifiki?
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Uvumilivu ni bora zaidi hata yeye kuna kaharufu huwa anakuvumilia halafu yeye ni mbaya zaidi kwani ya kwako ni eternal. Just joking but be patient and considerate; harufu haiwezi kukudhuru.
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    mmh unanitia wasi wai kama ulivoolewa na huyo mumeo ulimpenda kwa dhati kweli?

    je ulimwambia kuwa hupendi 'mudomo unaonuka'|"? kwa sababu ya pombe..


    katika hali yeyote kulala mzungu wa nne ni ishara kuwa penzi lenu tayari lina kasorona si ajabu ni kubwa kuliko hiyo harufu unayozungumzia.

    jitafiti mwenyewe kujua kiini hasa ni nini kisha ulijadili na mwenzio
     
  6. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tena nilimpenda kwa moyo mmoja, ila kumekuwa na mabadiliko makubwa sana toka anioe. Ilibidi nilalae mlalo huo maana hanipi mashamsham ya mapenzi. Kwa ujumla nimejikuta sina tena hisia naye. Nampenda mpaka kesho. Ila nafsi imegoma kabisa.
     
  7. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mpaka asubuhi, na simpaka aombe msamaha au atake basi hata kujua kilicho kusibu!
     
  8. M

    Mama JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    kama hakupi kwa nini wewe usimpe hayo mashamsham jamani Penny? hebu jaribu kumpa hayo mashamsham uone kama hatorespond. Mambo yanaweza badilika.
     
  9. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huna maana na wewe, kama nadhurika silali nivumilie tuu then baadaye nile mbichi! atanisaidia ntakapokuwa nakula mbichi?
     
  10. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kula mbichi ni madhara ya harufu?
     
  11. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2008
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uzuri wa mtandao na JF kwa ujumla unaweza kuta na huyo jamaa yumo humu humu na anachangia mada kama kawa (wanaosisitiza vumilia tu simmependana... joke)

    Penny tusaidiane hapo, Kula mbichi ndio kitu gani?? wengine tumepotea kidogo.
     
  12. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Mzungu wa 4???? Bora kila mtu angekuwa na chumba chake au mna uhaba wa vitanda???? bora urudi kwenu basi...
     
  13. Mtade_Halisi

    Mtade_Halisi Member

    #13
    Nov 10, 2008
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio fresh kulala mzungu wa nne na mumeo eti kwa kuwa ananuka pombe hapo kuna jambo zito zaidi ya hiyo harufu
     
  14. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimechukua kwenye msemo usemao "mvumilivu hula mbivu" ila sasa mimi naona badala ya kula mbivu ntakula mbichi (naumia roho tukilala normal) so because hana time ndo maana na mimi na lala hivyo ili aone sina time naye pia. Au munisaidie ni mambo gani yakumfanyia mtu asieye kuwa na time na wewe ili na yeye pia a feel. I think I have been to nice to him that is why anapata kiburi.
     
  15. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Penny....Je....umejaribu kumwomba apige mswaki kabla ya kulala...?
     
  16. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ....teh teh teh! Buswelu hujatulia! LOL. I love JF!
     
  17. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    There is no difference hata akipiga mswaki.
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    bora useme wewe mama manake tukisema sisi mmhhh...mwenzio penny anasubiri 'kupewa' tu masham sham....penny upo apo?
     
  19. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2008
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani sio eti nasubiri jamani, nimekuwa nikimpa tena kwa sanaaaaa tuu, sasa na yeye anipe jamani. Kufa kufaana. sio mimi tuu ndo niwe na toa. Moto unapowasha siunataka kikolezo, la sivyo si utazimaka jama!. So am in need of his support likewise.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Ndoa ni watu wawili mama! Hivyo ndoa yenu ili kufanikiwa inabidi muwe na mawasiliano ya karibu mno siyo kulala mzungu wa nne bila kumtaarifu mwenzako sababu za kufanya hivyo au kungoja yeye mpaka akupe mashamsham wakati wewe pia unaweza kufanya hivyo. Hakuna ubaya wowote wa wewe kuinitiate tendo la ndoa badala ya kungoja mumeo afanye hivyo.
     
Loading...