Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu Omba Omba ndani ya Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Oct 24, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ha Ha Ha wadau leo nimekutana na mzungu akanipiga mzinga ili aweze kusukuma siku hadi j5 ambapo dada yake atamtumia hela kutoka marekani kwa madai eti account yake imeblockiwa,Nikamtell live kwamba sina kitu kwa kumsaidia tu nikamwambia nenda ubalozi wa marekani pale watakusaidia tu kwa kuwa ni raia wao,Wadada Kuweni makini sio kila mzungu ana hela ili mkaringishie nao u-turn wengne ni magumashi tu,matapeli ha ha ha ha ha ha
     
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na kwa Tz tulivyokuwa na louse system waweza kukuta residential permit yake kapata kama mwekezaji:)
     
  3. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    labda ni mmoja wa wale wanaotembea kuzunguka dunia na wanategemeaga kupata vibarua ili kuji sapoti sasa inawezekana hapa nchini kwetu mnajua tena vibarua ni mmmmhhh. so kwa mie siogopi na sioni nini umuhimu wa kusema vibaya wazungu etc sababu umeobwa pesa.

    ningekuwa mie ningemsaiia na sio kuwa na hasira eti mzungu wakina dada tusi.... haina maana hasira weka pembeni kwani huyo kakuambia ni masikini unaweza kuta anajaribu maisha around the world kama kawaida zao na ni tajiri kuliko wewe

    oyaaaaa acheni zarau ya wazungu sijui wanini sababu ndugu zetu wa kike wanatoka nao.
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    si atafute mahali pa kubeba box ili awaze kujikimu? kuna watu wanatafuta house boys hapa mjini
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio ivo kwa watu wasiowajua hawa jamaa wanawaona wako smart sana na wako na hela nyingi sana ila kawaida sio wote wako na hela ni kama hapo tz kua kila mtu sio pedeshee mweh!...................yule dada wa u-turn ana wapoteza sana watu kibao kuwajengea kua watu wenye ngozi nyeupe ni mwisho wa matatizo ila sio ni kama bahati nasibu tu kama ambako hapo tz mtu aweza pata padeshee na mwingine kuangukia ka muuza samaki na utumbo wa kuku ..............na wengi wenye nazo ni vibabu
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila nazani huwajui vizuri hawa watu hata kidogo ndio mana wasema ivo ila laiti ngeliwajua hata nukta ya undani wa mioyo yao usingeweza kuwasalimia hata salamu na ungepigana kufa na kupona asije hata mmoja kuja kuwekeza hapo nchini ila koz huwajui ndio mana wawatetea na hakuna aliyekuja hapo kutalii hata mmoja kila unayemuona hapo kuna kilichomuleta na akikipata atasepa...............hawaji hapo bila sababu za msingi hilo weka akilini
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ungempa mia mbili. Umwambie kale chapati utafute nguvu ya kwenda kuomba kwengine.
     
  8. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Itakuwa dada yake ndiyo Miss America,amedanganywa dada yake mwenye yupo busy Jf hakuna hela itakayotumwa.
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,241
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyo ni katika wale wale wanaofanya maasi kwao wanakimbilia Afrika. Anaogopa kwenda ubalozini watamdaka. Pengine alishaiibia bank fulani kwao ndio maana account zimefungwa. Inaelekea amezitumbua zote bila kuinvest kwanza hahahhaha imekula kwake. Sio wazungu wote wana maisha wengine matapeli tu
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii habari ya kweli??!!
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ofcourse, why not mkuu. this country is running on it's own bulshit!!
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hayo maneno yamenichekesha sana ..haa haa haaa
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Jana nilikuwa najipitia zangu,nilipita pale kwenye jengo la NSSF(AKIBA)nikasimamishwa na mzungu mmoja mtu wa makamo kavalia nadhifu ,akaniuliza samahani unajua kiingereza nikasema ndio ,loo ikawa nimechokoza nyuki akaanza kuniambia ana matatizo na dada yake ,hadi sasa kaishiwa hela anaomba nimsaidie hata elfu kumi au hata elfu tano nikasema sina hiyo hela mwishowe nikamuachia elfu mbili akasema mungu akubariki ,lakini nina wasiwasi na huyo mtasha asije kuwa muongo,lakini hii ni Bongo huenda nitaonana naye tena na akaniomba kwa sababu zilezile
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kama ulitoa kwa dhati hukupaswa kuleta hapa habari hii....hata hata wazungu hupigika
     
  15. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilivutiwa kutaka kujua NSSF kwanini imetajwa, kunatolewa pesa pale !!, Lakini kumbe ni ombaomba....napita !!!
     
  16. B

    BARRY JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Yaa ok jamaa ameshakupata, anafanya research kuangalia umasikini wa kipato na ujinga wa walami wa kutokujua kuwa hawatakiwi kutoa hela kiulaini coz hawana.
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kutoa ni moyo, hukupaswa kuja kututangazia.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Mkuu hayo mambo ya kawaida mwanaume kutingwa.tusichoke kusaidiana bila kujali lika,jinsia au rangi.ubarikiwe sana.mia
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    AMELETA APA ILI kujua km yule mzungu tapel au?
    km kuna mtu ashakutana na sampo io?

    km yule bibi anatembea kuombaomba kule mikocheni kumbe ni tapel tu ana nyumba sinza uko..km aujaambia ukimwona lazima utamsaidia..so kawapa .katoa warning in case ukikutana na swaga izo...
     
  20. b

    babojga Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi huyo mzungu atakuwa aliibiwa hivyo alikuwa hana jinsi, ilibidi aombe ili aweze kufika kwao masaki au Mikocheni.
     
Loading...