Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu, nyani na mbongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Leornado, Mar 20, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzungu mmoja alipita na nyani wake karibu na muuza ndizi,nyani akapora ndizi akaila. Muuzaji akamind,mzungu akasema unamind nini wakati kala ndugu yako! Mzungu akaondoka. Aliporudi akakuta nyani wake kafa,akauliza kwanini mmemuua nyani wangu?Muuzaji akajibu hayakuhusu haya ni mambo ya kifamilia...!
     
Loading...